Ubashiri: Rivers United vs Yanga

wajibisha

Member
May 16, 2021
90
150
Rivers United Vs Yanga

Mchezo utapigwa kesho mida ya saa kumi na mbili jioni kwa saa za Afrika ya Mashariki.

Hii ni mechi marudiano baada ya mechi ya kwanza iliyopigwa hapa Dar es Salaam.

Utopolo walilala kwa goli moja bila majibu uwanjani Nyumbani.

Tupia ubashiri wako hapa chini.

Wangu Ni Huu

Rivers United 2 Yanga 0

Utoooo
 

dem boy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
3,940
2,000
Rivers 1-5 Yanga

Ni UZUNI KWAKWELI,mashabiki wa Rivers hamjasafiri kwenda kuishabikia timu yenu
Screenshot_20210905-155641-1.jpg
 

msubugwe

Member
Jan 17, 2021
8
45
Rivers United Vs Yanga

Mchezo utapigwa kesho mida ya saa kumi na mbili jioni kwa saa za Afrika ya Mashariki.

Hii ni mechi marudiano baada ya mechi ya kwanza iliyopigwa hapa Dar es Salaam.

Utopolo walilala kwa goli moja bila majibu uwanjani Nyumbani.

Tupia ubashiri wako hapa chini.

Wangu Ni Huu

Rivers United 2 Yanga 0

Utoooo
UTO WANAKULA MKONO TU
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom