UBA prepaid card. kadi bora ya manunuzi kwenye mitandao internet

UBA prepaid card. kadi bora ya manunuzi kwenye mitandao internet

gerald tarimo

Member
Joined
Jun 5, 2014
Posts
6
Reaction score
1
UBA Wamepatoa utatuzi kwa wale waliokua wakipata tabu na manunuzi mtandaoni kwa kuleta visa card yao isiohitaju kua na account na ni card pekee iliothibitishwa na visa (verified by visa) hibyo pesa zako haziwezi kupotea hata kidogo. Jinsi ya kupata nipigie 0786962692 au tembelea matawi ya uba posta kkoo na pugu road
 
Back
Top Bottom