Uarabuni mtoto kumiliki silaha kama hii ni kawaida

  • Thread starter Mfukua Makaburi
  • Start date

Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,678
Likes
5,157
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,678 5,157 280
Angalia,hii nimeitoa facebook, mtoto mdogo kama huyu anachezea mashine kama hii.
Waarabu akili zao kuna mtu anazimiliki.
uploadfromtaptalk1467872911927-png.363754
uploadfromtaptalk1467872924551-png.363755
uploadfromtaptalk1467872938866-png.363756
 
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
4,912
Likes
3,279
Points
280
Mack Wild

Mack Wild

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
4,912 3,279 280
toys
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Hata sisi tunazo, Hirizi zinazo pumua na Chale kwenye miili yetu ni silaha tosha, tukisaidiwa na Misukule.
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Achana na mitoi hiyo,ona vitu vyenyewe.

images?q=tbn:ANd9GcQ5g2kMjlqNHavyEu69EhKiwVa0WQH4aabxqVTjjzHb_HrHpmju

upload_2016-7-7_16-49-0-jpeg.363915

images?q=tbn:ANd9GcTMkk-kEu_DzPZsCBCaThV7o-UxgJPbnfmRG0bNObwpbXG03gfuCA

images?q=tbn:ANd9GcTBtRvrnnBOanaihrxkYK56ydpHshIOPeyYFBkftLtz-5PzXyV6yg
 
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
760
Likes
444
Points
80
vollies

vollies

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
760 444 80
Samahani uncle jambazi shkamoo za adubui
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
hapo mwarabu yuko wapi? hao naona watoto wa kipakistan na afghanistan tu,jifunze kutofautisha asili
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907