TV Iman- Elimu Nila Mipaka

Njilembera

JF-Expert Member
May 10, 2008
1,473
2,000
Naangalia TV Imaan. Wa nazungumza Kiswahili muruwa, nimpenda!

ila nimegutushwa, Hawa watangazaji wamekaliwa mkeka, nikaanza kuwaza hivi nikienda pale Kwa mahojiano, intanibidi nijikunje kwenye ule Mkeka! Naogopa kuachia ushuzi, kwani sikuzoea.

hivi wale wanaodai Elimu ya magharibi haikubaliki yaani ni Haramu, hawakuanza hivi hivi! Msinishambulie nilikuwa nafikiria tu!
 

skidemount

JF-Expert Member
Mar 26, 2014
323
0
Mama yako awe na nyege hata ww pia.kama unawashwa njoo nikukune.kaa mbali na iman za watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom