Tuweke TAGs kabla hatujasubmit post

Tuweke TAGs kabla hatujasubmit post

Nyasiro

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Posts
1,201
Reaction score
551
jamani tags hizi ni sa muhimu sana kwani zinasaidia unaposearch kwenye search engine mbalimbali. ni vizuri tunapokuwa tunapost humu basi tusisahau kuweka tags ili kurahisisha utafutaji wa post. JF inaruhusu mpaka tags 5 ambazo zinatosha kabisa.....ni matumaini yangu kwa siku zijazo JF itarusu kuongeza na kuhariri tag kwenye post hata ambayo hujaianzisha wewe. Mfano angalia nilizoweka mimi yaani hapo uki-google kwa kutumia hizo keyword moja kwa moja unakuja humu JF kwenye huu uzi

Capture.PNG

EDIT: Tupunguze na hizi post zenye title ambazo hazieleweki kama vile Msaada, msaad tafadhali: kama kichwa ni msaada basi angalau kuambatane na msaada unaotaka.
 
nyasiro wadau wengi wanatumia simu sidhani kama option ya kuweka tags ipo,hilo la kuweka msaada: , news alert; , mimi mwenyewe uwa siliafiki sana ndo maana most of izo thread uwa naziedit title
 
Last edited by a moderator:
nyasiro wadau wengi wanatumia simu sidhani kama option ya kuweka tags ipo,hilo la kuweka msaada: , news alert; , mimi mwenyewe uwa siliafiki sana ndo maana most of izo thread uwa naziedit title

basi kwa wale wanaotumia computer inabidi wajitahidi @C6
 
Back
Top Bottom