Tuwe makini na hawa wasaidizi wa kaz majumban

Tuwe makini na hawa wasaidizi wa kaz majumban

andrewmsumeno

Member
Joined
Aug 20, 2014
Posts
17
Reaction score
0
Kwanza nawatakieni heri ya x mas wadau .Kisa kilichotokea Juzi ni cha kuogopesha ,nina msichana yupo hapa kwangu ,juzi narudi kitoka job nakuta milango ipo wazi nashtuka naanza kutafuta nyumba nzima haonekani najaribu kuuliza majirani hawajamuona ,huku ndani ameacha mtoto wa miaka 3 kalal. Hiyo ilikua kama saa 2 hivi tukatafuta pale mtaani mpaka saa 6 hivi ikabidi tulale ili kesho tulipoti polisi .Kesho yake nkalipot polisi mungu mkubwa nkakuta kuna binti kaokotwa huko mwenge Saa 8 usiku ,kumbuka mi naishi Makongo juu kumuangalia ni yule niliyekua namtafuta .Nashkuru mungu kwa kumpata pia mtoto wangu yuko yuko salama .Tulivyomhoji akasema alidanganywa na mtu kua atampeleka mahali pazuri zaidi ya pale ,hivyo alijaribu kutoroka but wakapotezana na yule mtu ndo akaokotwa na kupelekwa kituoni,na huyu binti ni mgeni jijini.Kwa kweli aliniharibia siku kabisa na maamuzi yangu kesho ni kumrudisha kijijini kwao Iringa .Angalizo jamani hawa mabinti wengine ni shida du
 
pole sana kwa usumbufu uliojitokeza mkuu. kwahiyo tuwe makini unamaanisha tuwe walinzi ili wasije toroka kama huyo mbena sijui mkinga alivyofanya?
 
Kwanza nawatakieni heri ya x mas wadau .Kisa kilichotokea Juzi ni cha kuogopesha ,nina msichana yupo hapa kwangu ,juzi narudi kitoka job nakuta milango ipo wazi nashtuka naanza kutafuta nyumba nzima haonekani najaribu kuuliza majirani hawajamuona ,huku ndani ameacha mtoto wa miaka 3 kalal. Hiyo ilikua kama saa 2 hivi tukatafuta pale mtaani mpaka saa 6 hivi ikabidi tulale ili kesho tulipoti polisi .Kesho yake nkalipot polisi mungu mkubwa nkakuta kuna binti kaokotwa huko mwenge Saa 8 usiku ,kumbuka mi naishi Makongo juu kumuangalia ni yule niliyekua namtafuta .Nashkuru mungu kwa kumpata pia mtoto wangu yuko yuko salama .Tulivyomhoji akasema alidanganywa na mtu kua atampeleka mahali pazuri zaidi ya pale ,hivyo alijaribu kutoroka but wakapotezana na yule mtu ndo akaokotwa na kupelekwa kituoni,na huyu binti ni mgeni jijini.Kwa kweli aliniharibia siku kabisa na maamuzi yangu kesho ni kumrudisha kijijini kwao Iringa .Angalizo jamani hawa mabinti wengine ni shida du
Mi nlidhani umemkuta anagegedwa ndani kwako au anagegedana na mwanao! Pole sana ila ungepeleka kule kwenye habar mchanganyiko ingekua poa maana hapa ni mapenzi na mahusiano
 
Mwingine:
1. atamnyonyesha mtoto kama ni mchanga akunwe hayo maziwa yake apate raha
2. Atakunywa uji/maziwa ya mtoto na kumuacha mtoto na njaa
3. Atamwacha mtoto uchi muda wote ili asipate shida ya kufua
4. Atamzoesha mtoto kula tonge moja la ugali na kushushia na maji baaas
5. Atamtega baba mwenye nyumba (the boss) ili aingie line
6. Ongezea.............
 
Mara nyingi wamama wenye nyumba ndo wanakuwaga tatizo kubwa kwa hawa mahausigel kwa kuwanyanyasa! Kipato huwa sio ishu kubwa kwa hawa wadada bali upendo, uonyeshe unamjali na kumthamin! Talk to ur wife concerning the way she treats her! Bora huyo hakufikiria kukuibia!
 
Mwingine:
1. atamnyonyesha mtoto kama ni mchanga akunwe hayo maziwa yake apate raha
2. Atakunywa uji/maziwa ya mtoto na kumuacha mtoto na njaa
3. Atamwacha mtoto uchi muda wote ili asipate shida ya kufua
4. Atamzoesha mtoto kula tonge moja la ugali na kushushia na maji baaas
5. Atamtega baba mwenye nyumba (the boss) ili aingie line
6. Ongezea.............

Ataenda kugegedwa na akirudi haendi kuoga moja kwa moja jikoni kukata nyanya na vitunguu
 
Mwingine:
1. atamnyonyesha mtoto kama ni mchanga akunwe hayo maziwa yake apate raha
2. Atakunywa uji/maziwa ya mtoto na kumuacha mtoto na njaa
3. Atamwacha mtoto uchi muda wote ili asipate shida ya kufua
4. Atamzoesha mtoto kula tonge moja la ugali na kushushia na maji baaas
5. Atamtega baba mwenye nyumba (the boss) ili aingie line
6. Ongezea.............
Mwanamke asipojua kifuatilia majukumu yake mbona hay a Msichana lazima ayatende,,,,,,kunyonyesha sidhani.
 
Mwanamke asipojua kifuatilia majukumu yake mbona hay a Msichana lazima ayatende,,,,,,kunyonyesha sidhani.

mkuu Baby is Mad lengo la hawa kumnyonyesha mtoto ni kuepuka usumbufu wa mtoto kulia, so anamshibisha mtoto mste wakati hakuna maziwa yanayotoka
 
Last edited by a moderator:
mkuu Baby is Mad lengo la hawa kumnyonyesha mtoto ni kuepuka usumbufu wa mtoto kulia, so anamshibisha mtoto mste wakati hakuna maziwa yanayotoka

Kiuhalisia ni ngumu hivi unajua motto aliyezaliwa as HV anajua harufu ya mama akitaka kunyonya,
Pia hata Akikubali na ni mtoto mjanja akinyonya once,twice akikuta Hamna maziwa huwa anakataa kabisa,sababu nguvu anatumia nyingi kuvuta anachoka midomo


Pia binti wa hivi namuweka kundi la wachawi
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom