Tuwapongeze Kenya lakini tuwalaani hawa pia

Tuwapongeze Kenya lakini tuwalaani hawa pia

Habari ya Mujini

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Posts
2,518
Reaction score
1,046
TUWAPONGEZE KENYA LAKINI TUWALAANI HAWA PIA

Leo ni Septemba mosi duniani nzima inawapongeza Wakenya kufuatia hukumu ya kihistoria iliyotengua matokeo ya Uchaguzi wa Rais wa Agosti, 2017.

Wakenya wanahaki ya kushangilia kwa namna nyingi lakini nataka kuwaambua Watanzania ukweli: tuache kuwasikiliza wanafiki na wasaliti, tutafika mbali.

Sote tunakumbuka jinsi magenge ya wanasiasa wetu yalivyoipinga KATIBA inayopendekezwa ambayo kifungu cha 87 kilikuwa kinaruhusu kuhoji Mahakamani matokeo ya Urais.

Tumekataa demokrasia hii katika katiba yetu halafu eti leo tunakenua kuwapongeza Kenya.Unafiki.Basi nimeona tuwakumbuke wanafiki hawa:

1.Mbowe

Alikuwa anaongoza kambi ya upinzani badae ikajiita UPAWA au UKAWA sikumbuki vyema iliyokuwa haijui inasimamia nini wala kwa nini. UPAWA/UKAWA walipinga rasimu ya Katiba isiende kwa wananchi.

2.Tundu Lissu

Huyu aliongoza kuwahadaa wahadaiwa kuwa Katiba inayopendekezwa haina jema.Alitokwa povu kupita huku na kule.Eti leo naye anapongeza uamuzi wa Mahakama ya Kenya[emoji3][emoji3]

3.Wabunge wa Ukawa
Hawa walikuwa kazi yao ni kutosoma wala kufirikiria chochote bali jwenda kula kuku Chako ni Chako huku wakisubiri mwongozo wa Mbowe na Lissu.Wasaliti.

4. Wafuasi wa Ukawa

Kama kawa hawa ni mabingwa wa mapokeo na jamaa mmoja akawaita nyumbu[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂

Ni wafuata upepo tu hawana cha kuhoji wala kufikiri.Wanafiki wakubwa hawa wamekataa demokrasia isishamiri zaidi nyumbani kwa kuipinga Katiba Inayopendekezwa sasa wanashangilia zaidi Kenya‍♀‍♀‍♀

5.WanaCCM

Hawa waliona mazuri yote haya ya Katiba mpya inayopendekezwa ila kosa lao ingawa sio la kinafiki kabisa ila watakumbukwa na historia kwa kushindwa kukaza kuitetea Katiba Inayopendekezwa ili iende kwa wananchi.

Endeleeni kuwaamini wasaliti, endeleeni kushangilia ya Kenya.

Eid Mubarak.

Political Jurist, UDOM

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa andiko lako inaonekana rasimu ya katiba ya Warioba(wananchi) ulisimuliwa hapo Lumumba, halafu ukajazwa ujinga ili ushangilie katiba pendekezwa iliyopitishwa kwa kura za fax kutoka hospitali, ambapo mlichombezwa Na kwaya za JKT kupaka rangi za uzalendo Na kuaminishwa ukawa Ni kwa ajili ya vita. Shame on you
 
TUWAPONGEZE KENYA LAKINI TUWALAANI HAWA PIA

Leo ni Septemba mosi duniani nzima inawapongeza Wakenya kufuatia hukumu ya kihistoria iliyotengua matokeo ya Uchaguzi wa Rais wa Agosti, 2017.

Wakenya wanahaki ya kushangilia kwa namna nyingi lakini nataka kuwaambua Watanzania ukweli: tuache kuwasikiliza wanafiki na wasaliti, tutafika mbali.

Sote tunakumbuka jinsi magenge ya wanasiasa wetu yalivyoipinga KATIBA inayopendekezwa ambayo kifungu cha 87 kilikuwa kinaruhusu kuhoji Mahakamani matokeo ya Urais.

Tumekataa demokrasia hii katika katiba yetu halafu eti leo tunakenua kuwapongeza Kenya.Unafiki.Basi nimeona tuwakumbuke wanafiki hawa:

1.Mbowe

Alikuwa anaongoza kambi ya upinzani badae ikajiita UPAWA au UKAWA sikumbuki vyema iliyokuwa haijui inasimamia nini wala kwa nini. UPAWA/UKAWA walipinga rasimu ya Katiba isiende kwa wananchi.

2.Tundu Lissu

Huyu aliongoza kuwahadaa wahadaiwa kuwa Katiba inayopendekezwa haina jema.Alitokwa povu kupita huku na kule.Eti leo naye anapongeza uamuzi wa Mahakama ya Kenya[emoji3][emoji3]

3.Wabunge wa Ukawa
Hawa walikuwa kazi yao ni kutosoma wala kufirikiria chochote bali jwenda kula kuku Chako ni Chako huku wakisubiri mwongozo wa Mbowe na Lissu.Wasaliti.

4. Wafuasi wa Ukawa

Kama kawa hawa ni mabingwa wa mapokeo na jamaa mmoja akawaita nyumbu[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂

Ni wafuata upepo tu hawana cha kuhoji wala kufikiri.Wanafiki wakubwa hawa wamekataa demokrasia isishamiri zaidi nyumbani kwa kuipinga Katiba Inayopendekezwa sasa wanashangilia zaidi Kenya‍♀‍♀‍♀

5.WanaCCM

Hawa waliona mazuri yote haya ya Katiba mpya inayopendekezwa ila kosa lao ingawa sio la kinafiki kabisa ila watakumbukwa na historia kwa kushindwa kukaza kuitetea Katiba Inayopendekezwa ili iende kwa wananchi.

Endeleeni kuwaamini wasaliti, endeleeni kushangilia ya Kenya.

Eid Mubarak.

Political Jurist, UDOM

Sent using Jamii Forums mobile app
Tunaipongeza serikali ya Kenya kwa kufuata katiba ya nchi
 
Acha kujidharirisha hapa. Eti ccm walikubali mazuri yote yote hayo? Ccm açheni kujifanya hamnazo
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Katiba sio sheria ya uchaguzi tu! Kwa ujumla Rasimu ya Katiba ya Warioba ndio iliyokuwa inawakilisha maoni ya walio wengi zaidi ya ile iliyopendekezwa na CCM.
 
Andiko la kijinga, mpaka leo makaburu na katiba yenu yakina chenge mnakimbia kivuliani chenu mliishia kula hela zetu. Makaburu, watesi wetu. [HASHTAG]#2020ccmustgo[/HASHTAG]. Jamaa kufika magogoni anaulizwa vp katiba mpya eti cyo kipau mbele changu. Ni kwa ajili yako au yetu
 
Ahsante Mkuu. Akili ndogo KAMWE haiwezi kushinda akili kubwa.

Kwa andiko lako inaonekana rasimu ya katiba ya Warioba(wananchi) ulisimuliwa hapo Lumumba, halafu ukajazwa ujinga ili ushangilie katiba pendekezwa iliyopitishwa kwa kura za fax kutoka hospitali, ambapo mlichombezwa Na kwaya za JKT kupaka rangi za uzalendo Na kuaminishwa ukawa Ni kwa ajili ya vita. Shame on you
 
TUWAPONGEZE KENYA LAKINI TUWALAANI HAWA PIA

Leo ni Septemba mosi duniani nzima inawapongeza Wakenya kufuatia hukumu ya kihistoria iliyotengua matokeo ya Uchaguzi wa Rais wa Agosti, 2017.

Wakenya wanahaki ya kushangilia kwa namna nyingi lakini nataka kuwaambua Watanzania ukweli: tuache kuwasikiliza wanafiki na wasaliti, tutafika mbali.

Sote tunakumbuka jinsi magenge ya wanasiasa wetu yalivyoipinga KATIBA inayopendekezwa ambayo kifungu cha 87 kilikuwa kinaruhusu kuhoji Mahakamani matokeo ya Urais.

Tumekataa demokrasia hii katika katiba yetu halafu eti leo tunakenua kuwapongeza Kenya.Unafiki.Basi nimeona tuwakumbuke wanafiki hawa:

1.Mbowe

Alikuwa anaongoza kambi ya upinzani badae ikajiita UPAWA au UKAWA sikumbuki vyema iliyokuwa haijui inasimamia nini wala kwa nini. UPAWA/UKAWA walipinga rasimu ya Katiba isiende kwa wananchi.

2.Tundu Lissu

Huyu aliongoza kuwahadaa wahadaiwa kuwa Katiba inayopendekezwa haina jema.Alitokwa povu kupita huku na kule.Eti leo naye anapongeza uamuzi wa Mahakama ya Kenya[emoji3][emoji3]

3.Wabunge wa Ukawa
Hawa walikuwa kazi yao ni kutosoma wala kufirikiria chochote bali jwenda kula kuku Chako ni Chako huku wakisubiri mwongozo wa Mbowe na Lissu.Wasaliti.

4. Wafuasi wa Ukawa

Kama kawa hawa ni mabingwa wa mapokeo na jamaa mmoja akawaita nyumbu[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂

Ni wafuata upepo tu hawana cha kuhoji wala kufikiri.Wanafiki wakubwa hawa wamekataa demokrasia isishamiri zaidi nyumbani kwa kuipinga Katiba Inayopendekezwa sasa wanashangilia zaidi Kenya‍♀‍♀‍♀

5.WanaCCM

Hawa waliona mazuri yote haya ya Katiba mpya inayopendekezwa ila kosa lao ingawa sio la kinafiki kabisa ila watakumbukwa na historia kwa kushindwa kukaza kuitetea Katiba Inayopendekezwa ili iende kwa wananchi.

Endeleeni kuwaamini wasaliti, endeleeni kushangilia ya Kenya.

Eid Mubarak.

Political Jurist, UDOM

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo ni maneno kuntu ya mwana JF ambaye anajua kuchambua mambo. Mimi nilisema tangu mwanzo kuwa vyama vya upinzani ndiyo vilivyotunyima fursa ya kuwa na katiba nzuri .Walichokifanya wao ni kutumia nafasi hiyo kuunda UKUTA na akili yao yote ilikuwa kwenye uchaguzi.
Maoni yangu yalikuwa ni kwamba tungeendelea na mchakato wa katiba mpya na mapungufu yote yashughulikiwe kama yanavyoshughulikia sasa. SASA WANALIALIA MACHOZI YA SAMAKI NA KAZI YAO KUPONDA KILA KITU
 
TUWAPONGEZE KENYA LAKINI TUWALAANI HAWA PIA

Leo ni Septemba mosi duniani nzima inawapongeza Wakenya kufuatia hukumu ya kihistoria iliyotengua matokeo ya Uchaguzi wa Rais wa Agosti, 2017.

Wakenya wanahaki ya kushangilia kwa namna nyingi lakini nataka kuwaambua Watanzania ukweli: tuache kuwasikiliza wanafiki na wasaliti, tutafika mbali.

Sote tunakumbuka jinsi magenge ya wanasiasa wetu yalivyoipinga KATIBA inayopendekezwa ambayo kifungu cha 87 kilikuwa kinaruhusu kuhoji Mahakamani matokeo ya Urais.

Tumekataa demokrasia hii katika katiba yetu halafu eti leo tunakenua kuwapongeza Kenya.Unafiki.Basi nimeona tuwakumbuke wanafiki hawa:

1.Mbowe

Alikuwa anaongoza kambi ya upinzani badae ikajiita UPAWA au UKAWA sikumbuki vyema iliyokuwa haijui inasimamia nini wala kwa nini. UPAWA/UKAWA walipinga rasimu ya Katiba isiende kwa wananchi.

2.Tundu Lissu

Huyu aliongoza kuwahadaa wahadaiwa kuwa Katiba inayopendekezwa haina jema.Alitokwa povu kupita huku na kule.Eti leo naye anapongeza uamuzi wa Mahakama ya Kenya[emoji3][emoji3]

3.Wabunge wa Ukawa
Hawa walikuwa kazi yao ni kutosoma wala kufirikiria chochote bali jwenda kula kuku Chako ni Chako huku wakisubiri mwongozo wa Mbowe na Lissu.Wasaliti.

4. Wafuasi wa Ukawa

Kama kawa hawa ni mabingwa wa mapokeo na jamaa mmoja akawaita nyumbu[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂

Ni wafuata upepo tu hawana cha kuhoji wala kufikiri.Wanafiki wakubwa hawa wamekataa demokrasia isishamiri zaidi nyumbani kwa kuipinga Katiba Inayopendekezwa sasa wanashangilia zaidi Kenya‍♀‍♀‍♀

5.WanaCCM

Hawa waliona mazuri yote haya ya Katiba mpya inayopendekezwa ila kosa lao ingawa sio la kinafiki kabisa ila watakumbukwa na historia kwa kushindwa kukaza kuitetea Katiba Inayopendekezwa ili iende kwa wananchi.

Endeleeni kuwaamini wasaliti, endeleeni kushangilia ya Kenya.

Eid Mubarak.

Political Jurist, UDOM

Sent using Jamii Forums mobile app
Mamlaka na wingi wa mibunge mnayo nyie ccm, unawashangaaje chadema ambao hata wagomba wao exclusive wa ubunge wa afrika mashariki mliwaamulia nyinyi, leo unashindwa kuuliza aliyefreeze mchakato auhuishe wewe unashangaa chadema!

Umeathirika vibaya na maagizo kutoka juu!
 
Hayo ni maneno kuntu ya mwana JF ambaye anajua kuchambua mambo. Mimi nilisema tangu mwanzo kuwa vyama vya upinzani ndiyo vilivyotunyima fursa ya kuwa na katiba nzuri .Walichokifanya wao ni kutumia nafasi hiyo kuunda UKUTA na akili yao yote ilikuwa kwenye uchaguzi.
Maoni yangu yalikuwa ni kwamba tungeendelea na mchakato wa katiba mpya na mapungufu yote yashughulikiwe kama yanavyoshughulikia sasa. SASA WANALIALIA MACHOZI YA SAMAKI NA KAZI YAO KUPONDA KILA KITU
Matatizo mtambuka!!
 
TUWAPONGEZE KENYA LAKINI TUWALAANI HAWA PIA

Leo ni Septemba mosi duniani nzima inawapongeza Wakenya kufuatia hukumu ya kihistoria iliyotengua matokeo ya Uchaguzi wa Rais wa Agosti, 2017.

Wakenya wanahaki ya kushangilia kwa namna nyingi lakini nataka kuwaambua Watanzania ukweli: tuache kuwasikiliza wanafiki na wasaliti, tutafika mbali.

Sote tunakumbuka jinsi magenge ya wanasiasa wetu yalivyoipinga KATIBA inayopendekezwa ambayo kifungu cha 87 kilikuwa kinaruhusu kuhoji Mahakamani matokeo ya Urais.

Tumekataa demokrasia hii katika katiba yetu halafu eti leo tunakenua kuwapongeza Kenya.Unafiki.Basi nimeona tuwakumbuke wanafiki hawa:

1.Mbowe

Alikuwa anaongoza kambi ya upinzani badae ikajiita UPAWA au UKAWA sikumbuki vyema iliyokuwa haijui inasimamia nini wala kwa nini. UPAWA/UKAWA walipinga rasimu ya Katiba isiende kwa wananchi.

2.Tundu Lissu

Huyu aliongoza kuwahadaa wahadaiwa kuwa Katiba inayopendekezwa haina jema.Alitokwa povu kupita huku na kule.Eti leo naye anapongeza uamuzi wa Mahakama ya Kenya[emoji3][emoji3]

3.Wabunge wa Ukawa
Hawa walikuwa kazi yao ni kutosoma wala kufirikiria chochote bali jwenda kula kuku Chako ni Chako huku wakisubiri mwongozo wa Mbowe na Lissu.Wasaliti.

4. Wafuasi wa Ukawa

Kama kawa hawa ni mabingwa wa mapokeo na jamaa mmoja akawaita nyumbu[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂[emoji134]‍♂

Ni wafuata upepo tu hawana cha kuhoji wala kufikiri.Wanafiki wakubwa hawa wamekataa demokrasia isishamiri zaidi nyumbani kwa kuipinga Katiba Inayopendekezwa sasa wanashangilia zaidi Kenya‍♀‍♀‍♀

5.WanaCCM

Hawa waliona mazuri yote haya ya Katiba mpya inayopendekezwa ila kosa lao ingawa sio la kinafiki kabisa ila watakumbukwa na historia kwa kushindwa kukaza kuitetea Katiba Inayopendekezwa ili iende kwa wananchi.

Endeleeni kuwaamini wasaliti, endeleeni kushangilia ya Kenya.

Eid Mubarak.

Political Jurist, UDOM

Sent using Jamii Forums mobile app
Sishangai mtu kama ww ni wa UDOM. Nenda shule toka huko porini nyara za serikali ww. "Katiba iliyopendekezwa my foot".
 
Akili za nyumbu utaziona tu...! Kilicho fanyika katika mahakama ya juu ya nchini Kenya ni jambo la kupongezwa na kila mpenda demokrasia yeyote, na sisi watanzania tunalo la kujifunza toka Kenya. Misisiem ipo kama nyumbu hata ukiwa na elimu ya uporofeseli ndani ya miccm akili zinaenda likizo. Tunataka mchakato wa rasimu ya 2 ya katiba ya jaji Warioba, na si katiba pendekezwa ya miccm.

HAKI ikitendeka AMANI hutamalaki
 
Back
Top Bottom