Tutorial assistant | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutorial assistant

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by FULELA, Jan 25, 2012.

  1. F

    FULELA Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa yeyote mwenye taarifa juu ya post za tutorial assistant chuo chochote tujulishane, its a post i real like,
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Elimu yako haijakukomboa!!na haya ndio matatizo ya vyuo vyetu!!!yanazalisha watu wa ajabu kabisa!!nadhani ni mfumo wa kifisadi uliotufikisha huku!!!haya basi kuna nafasi ya tutorial assistant katika chuo cha Niejen University,idara ya lugha,somo la kibezktan!!!Elimu iwakomboe!be specific,nimehitimu kitu fulani,sehemu fulani,nimefanya hili na lile,natafuta nafasi ya TA katika perspective fulani!!!TOFAUTI NA UFISADI HUO HAPO JUU!!!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wadau wenye taarifa mumsaidie mkuu hapa.
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe fani yako ni ipi? au unauwezo wa kufundisha fani zote? jaza details
     
  5. F

    FULELA Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NINA GPA 3.9 NILISOMA BSc with education(biology na geography) Mlimani campus 2010, napendelea hasa biology
     
  6. G

    Godwine JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unaweza kufundisha ata shule za sekondary wakati unangoja nafasi hizo za kufundisha chuoni
     
  7. J

    John Kangethe Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona inakuchukua muda mrefu sana kupata ajira; jaribu kusoma MSc. Kuliko kupoteze muda mrefu mtaaani; ni bora uangalie opportunities zingine.

    Check hii link.
    Kila mwaka huwa kuna scholarships za bure hapo; na ukizingatia G.P.A yako ni nzuri.
    Cheers


    International master's programmes - NTNU
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,480
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    GPA haina dili ktk ajira kijana, ila tazama jobseastafrica.net kuna kazi kibao Bagamoyo university, siku nyingine usiwe mzembe kutafuta kazi
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Duuuh zile kazi za bagamoyo zilitoka tangu mwaka jana... Eeebwanaee watu walishamaliza ule mchakato long tym... ''deadline inamata unajua''
     
Loading...