Sim Card JF-Expert Member Joined Dec 30, 2019 Posts 881 Reaction score 1,606 Apr 18, 2020 #1 Salaam kweli sasa tumefika hatua ya kuweka mabango. Hali tete tutakoma tusipochukua tahadhari Sent using Jamii Forums mobile app
Salaam kweli sasa tumefika hatua ya kuweka mabango. Hali tete tutakoma tusipochukua tahadhari Sent using Jamii Forums mobile app
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,634 Reaction score 89,398 Apr 18, 2020 #2 😂😂😂 Mbona hajaweka namba ya simu..! Waambie waweke na no ya simu
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,832 Reaction score 113,199 Apr 18, 2020 #3 Nakumbuka zamani babu yangu aliwahi kuniambia hivi... Heri kufa macho, kuliko kufa moyo Sent using Jamii Forums mobile app
Nakumbuka zamani babu yangu aliwahi kuniambia hivi... Heri kufa macho, kuliko kufa moyo Sent using Jamii Forums mobile app
Don Clericuzio JF-Expert Member Joined Dec 8, 2017 Posts 16,929 Reaction score 40,599 Apr 18, 2020 #4 Ushimen said: Nakumbuka zamani babu yangu aliwahi kuniambia hivi... Heri kufa macho, kuliko kufa moyo Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Mzee naona sasa hivi ni mwendo wa methali na misemo ya busara.
Ushimen said: Nakumbuka zamani babu yangu aliwahi kuniambia hivi... Heri kufa macho, kuliko kufa moyo Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Mzee naona sasa hivi ni mwendo wa methali na misemo ya busara.
Elly255 JF-Expert Member Joined Mar 30, 2017 Posts 882 Reaction score 1,433 Apr 18, 2020 #5 Mzee alimaanisha nini mkuu Ushimen said: Nakumbuka zamani babu yangu aliwahi kuniambia hivi... Heri kufa macho, kuliko kufa moyo Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee alimaanisha nini mkuu Ushimen said: Nakumbuka zamani babu yangu aliwahi kuniambia hivi... Heri kufa macho, kuliko kufa moyo Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,832 Reaction score 113,199 Apr 19, 2020 #6 Don Clericuzio said: Mzee naona sasa hivi ni mwendo wa methali na misemo ya busara. Click to expand... Marachache mkuu, maana kuubebe mzigo wa lawama kamwe haihitaji ngata...teh[emoji23]
Don Clericuzio said: Mzee naona sasa hivi ni mwendo wa methali na misemo ya busara. Click to expand... Marachache mkuu, maana kuubebe mzigo wa lawama kamwe haihitaji ngata...teh[emoji23]
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,832 Reaction score 113,199 Apr 19, 2020 #7 Elly255 said: Mzee alimaanisha nini mkuu Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Unamaanisha kwamba... Kawaambieni waLiwali waje wale waliwao Sent using Jamii Forums mobile app
Elly255 said: Mzee alimaanisha nini mkuu Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Unamaanisha kwamba... Kawaambieni waLiwali waje wale waliwao Sent using Jamii Forums mobile app