Tutafakari Wazo Hili


T

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0
T

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
Kwa miaka mingi sasa nimekuwa nikiwaza sana ni kwa jinsi gani tunaweza kuliunganisha bara letu la Afrika kwa gharama nafuu kabisa ukilinganisha na faida na kuweza kuwa na fursa ya kuweza kuona na kujua kila siku nini kinafanyika katika nchi zetu.

Tunaweza kweli kuungana kisiasa lakini bila ya kuwa na Televisheni Yetu Maalum ya Afrika ambayo itaonekana katika kila kijiji hapa Afrika, basi tutaendelea kuota ndoto za mchana kila siku. Na ili tuweze kujua angalau kidogo kuhusu bara letu tutaendelea kuizitengemea televisheni za BBC, VOA, CNN n.k.

Televisheni hii ya Afrika itatusaidia sana katika kukuza demokrasia na kujifunza mambo mbali mbali toka katika nchi zetu na itakuwa pia rahisi kuwa na mafunzo maalum kwa njia ya Televisheni yakilenga zaidi katika kutuongezea ujuzi na maarifa katika nyanja mbalimbali lengo kuu likiwa ni kufuta umasikini katika uso wa bara letu ndani muda usiozidi miaka 30 toka sasa.

Ni muhimu sana Televisheni hii iwe na Channels zaidi ya 10 ili kuhakikisha kuwa matangazo yake na mafunzo kupitia Televisheni hii yanapatikana kwa lugha zote kuu zinazotumika katika bara letu.

Kupitia Televisheni hii mahususi kwa Afrika (PAN AFRICAN TELEVISION---PATV) itakuwa pia rahisi kuwaunganisha wataalam wetu mahili walioko ndani na nje ya bara letu la Afrika.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Unawaza kuunganisha Afrika wakati EA inatukimbiza mbio? Sio hiyo tu Muungano wetu na Zanzibar unatukimbiza mbio pia ndo sembuse na Afrika bana?
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,262
Likes
169
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,262 169 160
Wazo zuri sana mkuu.

Yaani inaboa sana kuangalia BBC, CNN n.k na kuona wanavoitangaza Africa kwa mabaya yake tu. Njaa, magonjwa, maisha duni, vita n.k. Kana kwamba hawaoni the positive side of things. It sucks, really!

Tutakapokua na PATV itatusaidia kuwaonesha kua tunayo pia mambo mazuri kwetu.

Ni hayo tu.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Great thinking mkuu...!
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
The following user M-BONGOTZ says thank you TANURU for this useful post.
 
T

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0
T

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
Wazo zuri sana mkuu.

Yaani inaboa sana kuangalia BBC, CNN n.k na kuona wanavoitangaza Africa kwa mabaya yake tu. Njaa, magonjwa, maisha duni, vita n.k. Kana kwamba hawaoni the positive side of things. It sucks, really!

Tutakapokua na PATV itatusaidia kuwaonesha kua tunayo pia mambo mazuri kwetu.

Ni hayo tu.
Bahati mbaya sana viongozi wetu hawalioni hilo. Tutaendelea kuwa nyuma kila wakati. Kama televisheni zinadaiwa kuwaharibu vijana wetu katika bara letu la Afrika, ni muhimu basi tukazitumia televisheni hizo kuwajenga vijana wetu kimaadili na kielimu. Hivi ni lini mimi na waafrika wenzangu tutajifunza kuhusu ufugaji bora wa ng'ombe Zimbabwe bila msaada wa televisheni. Kwangu mimi televisheni ni Muhimili Mkuu wa maendeleo iwapo itatumika ipasavyo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,929