Tusiokuwa na pesa lakini tunapendwa!!!!

Tusiokuwa na pesa lakini tunapendwa!!!!

pathfinder_tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2018
Posts
356
Reaction score
377
Hivi ni kwamba hawa wanawake au wanaume ambao wanaish na wapenz wao ambao hawana hela ni kwamba wanasindikizana tu au!?

Hiv unapendwaje na huna hela!?? Hushtuki kama unaibiwa!??

Demu hakuombi hata hela na wewe unajisifia demu wangu haombi hata hela lakini anavaa na kupendeza na saloon kila week!!

Sio bure kuna ndumba umemuwekea..na ndumba ikiisha tu ndio yale ugomvi wake hamuongei tena..

We upewe papuch tu, bure bure tu na we unasimamia ukucha mhhhh kapimwe akili..

Mi demu usiponiomba hela navizia nakuwekea kwenye poch yako.. au naenda kwa wakala nakutumia..
Ndio ile inakuwaga ukijua demu wako anamegwa unageuka mbogo mkali kama nini.. haujiuliz ulikuwa unampa nini!???
Mi kama simpi hela demu wangu na bado ananipenda siku nikimfumania naweza hata kumuamkia na yule mtu ntamuita shemej..sa ntafanyajee!?
 

Attachments

  • FB_IMG_1521410416028.jpeg
    FB_IMG_1521410416028.jpeg
    56.7 KB · Views: 30
ahahahahaahh afu demu unampa hela, anasema jaman bas we baki nayo tu itakusaidia
 
Man city na Liver mi nilifikiri liver watashinda moja bila au mbili moja, wameenda kupiga tatu.

Tatu mzuka
 
Back
Top Bottom