Tusidanganyane Hapo hatujatoa Msaada kwa wananchi


MkoPoKa

MkoPoKa

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
363
Points
250
MkoPoKa

MkoPoKa

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
363 250
Ambulancia.jpg2012-03-27 09.12.15.jpg

Tumechoka Kuongopewa

Tuseme Ukweli hivi ni Mke wa kiongozi gani mtawala wa nchi hii atampandisha mkewe kwenye AMBULANCIA HII??
 
B

Bahati Risiki

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
530
Points
0
B

Bahati Risiki

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
530 0
Umewaona wakitibiwa hapa Tanzania kwanza? Hospitali zao si ziko India, Ujerumani na Marekani? Itafika siku tu!
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top