Tushauriane Kuhusu Graphic & Video Production

Teja Junior

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
1,331
2,000
Salama humu natumaini wazima wote nimeleta uzi huu tushauriane nakupata nawazo mapya yanayohusu Graphic & Video Pro...mimi ni mmoja ya vijana ambao nasoma kozi inayohusu mambo hayo ndo kwanza nimeanza sina uelewa kihivyo nani mtu napenda kijifunza kila kukicha natumaini kuna watu wengine au wanafunzi kama mimi ambao wanapenda

Kujifunza vitu kama hivi kuna program nyongi za video & graphic basi ingekua vema kama tukapeana maujanja na elimu kiasi ili wote tufikie sehemu fulani tupende kujifunza nasio mbaya kupena link mbali mbali ya kujifunza ili baadae tuwe mavideo production wazuri na magraphic dizaina wazuri pia natanguliza shukrani kwenu Ahsante
 

Mitha

JF-Expert Member
Jun 26, 2016
504
1,000
Salama humu natumaini wazima wote nimeleta uzi huu tushauriane nakupata nawazo mapya yanayohusu Graphic & Video Pro...mimi ni mmoja ya vijana ambao nasoma kozi inayohusu mambo hayo ndo kwanza nimeanza sina uelewa kihivyo nani mtu napenda kijifunza kila kukicha natumaini kuna watu wengine au wanafunzi kama mimi ambao wanapenda

Kujifunza vitu kama hivi kuna program nyongi za video & graphic basi ingekua vema kama tukapeana maujanja na elimu kiasi ili wote tufikie sehemu fulani tupende kujifunza nasio mbaya kupena link mbali mbali ya kujifunza ili baadae tuwe mavideo production wazuri na magraphic dizaina wazuri pia natanguliza shukrani kwenu Ahsante
Upande wa video mm nina tumia premier pro
 
Jun 5, 2017
95
150
Salama humu natumaini wazima wote nimeleta uzi huu tushauriane nakupata nawazo mapya yanayohusu Graphic & Video Pro...mimi ni mmoja ya vijana ambao nasoma kozi inayohusu mambo hayo ndo kwanza nimeanza sina uelewa kihivyo nani mtu napenda kijifunza kila kukicha natumaini kuna watu wengine au wanafunzi kama mimi ambao wanapenda

Kujifunza vitu kama hivi kuna program nyongi za video & graphic basi ingekua vema kama tukapeana maujanja na elimu kiasi ili wote tufikie sehemu fulani tupende kujifunza nasio mbaya kupena link mbali mbali ya kujifunza ili baadae tuwe mavideo production wazuri na magraphic dizaina wazuri pia natanguliza shukrani kwenu Ahsante
Kuna program nyingi za kutumia ila inategemea na unachotaka kudesign au kuproduce.. Mfano kama unataka kutengeneza motion graphics basi creative software nzuri ni After Effect hasa ukipata latest version... Na pia kwa upande wa music video s software nzuri nia Adobe Premier pro... Na kwa upande wa Tv programs tumia final cut.... Ila software ni nyingi sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom