Tuokoeni jamani kidato cha nne 2011 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuokoeni jamani kidato cha nne 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jericho Jr., Feb 4, 2012.

  1. J

    Jericho Jr. Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani hebu tusaidieni haya matokeo nini kinaendelea ???mana presha inapanda presha inashuka.
     
  2. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    acha preasure weme kama unataka kwenda madvance utaenda tu! Tokea kesho kutwa kama si leo au kesho!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Matokeo yapo kwa ajili yako, na sio wewe upo kwa ajili ya matokeo.
    Punguza munkari matokeo yatakuja.
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kesho saa 9
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,528
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Kuna anguko balaa Tanzania kiasi kwamba kama ingekuwa ni nchi makini waziri angejiuzuru au serikali nzima ingeanguka!!!!
     
  6. M

    MASSANGA New Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikweli,watakua wanachakachua maana inaonesha hali sio!
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Vijana tulieni matokeo tutawatangazia Jumanne..
     
  8. L

    Logik Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Utavuna ulichopanda
     
  9. d

    dr chris Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we matumbo we ndy mko pamoja na dada ndalchk huko necta?au ni walewale wa kukisia kama akna fran ambao nao walitaja cku na saa lakn ss ni week! hebu tuhakkshie kiukweli ndg
     
  10. M

    Mwl wa Civics Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anyway, suala la matokeo linahitaji umakini mkubwa sana kutokana na idadi ya watahiniwa ambao wanaongezeka siku hadi siku hivyo kuongezeka kazi katika kufanya tathmini ya matokeo kitaifa. Si suala la kusahihisha na kutangaza tu bali kuna michakato mingi kabla ya kutangaza
     
  11. J

    Jericho Jr. Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sawa bhana mkuuu
     
  12. J

    Jericho Jr. Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimekuelewa bruda 10x kwa xana
     
  13. J

    Jericho Jr. Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    poa kma vipi ngoja tusubiri bruda angu
     
  14. J

    Jericho Jr. Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmmhhhh sasa jamani wezentu wa shule z kata itakuaje?? lakini 10x kwa xana bruda kwa kunipa moyo
     
  15. J

    Jericho Jr. Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dahh nadhanii unachosema ni kweli
     
  16. J

    Jericho Jr. Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na iwe kama ulivyosema
     
  17. J

    Jericho Jr. Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa hiyo kama nilipanda ubuyu nitavuna ubuyu??????
     
  18. J

    Jericho Jr. Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inawezekana wapo huko
     
  19. J

    Jericho Jr. Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sawa ticha wangu nakuaminia
     
  20. n

    nolakinabo Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwen na subira nadhan kati ya tarehe 12 yatatoka ila wengi wtakuwa wamechemsha kwenye hisabati na science where is a prbm
     
Loading...