Tunauza viwanja Arusha

Tunauza viwanja Arusha

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Posts
6,126
Reaction score
5,761
Arizona real estate company limited
Tunapenda kuwatangazia kwamba tunauza viwanja Kisongo - Arusha.
Kuna huduma zote za kijamii
Kama maji ,umeme,shule na huduma ya afya.
Maeneo viwanja vilipo kisongo.
Kuna viwanja vilivyopo karibu na kanisa la channel .
Kisongo mateves karibu na A to Z
Pia tunakopesha viwanja naunaruhusiwa kulipa kidogo kidogo.
Wasiliana nasi kwa hizi namba
0763999562
 
Ngoja Nikusaidie kazi
Arizona real estate company limited
Tunapenda kuwatangazia kwamba tunauza viwanja Kisongo - Arusha.
Kuna huduma zote za kijamii
Kama maji ,umeme,shule na huduma ya afya.
Maeneo viwanja vilipo kisongo.
Kuna viwanja vilivyopo karibu na kanisa la channel .
Kisongo mateves karibu na A to Z
Pia tunakopesha viwanja naunaruhusiwa kulipa kidogo kidogo.
Wasiliana nasi kwa hizi namba
0763999562
VIWANJA TUNAVYOVIUZA
1.Kwa kisongo mpya ambapo viwanja vyetu vipo kanisa la channel hivi
Na kiwanja kinauzwa sq 1= M 17,500
Sq 20 kwa 20 ml 7
Hivi viwanja vimepimwa

2.Kisongo -mateves vipo karibu na A to Z kata ya ngorobo .
Kiwanja kinauzwa Sq 1 = M11,250
Sq 20 kwa 20 = ml 4,500,000
hivi viwanja havijapimwa

3.Kisongo - kilometer moja baada ya barabara ya Africa Mashariki.
Kiwanja kinauzwa Sq 1 =M4500
Sq 20 kwa 20 = 1800000
hivi viwanja havijapimwa

4.ngurdoto project ni km 4 kutoka barabara kubwa ya Arusha to Moshi.
Ukubwa wa shamba ni heka moja na robo ambapo shamba lote linauzwa sh ml 47 .
Halijapimwa shamba lipo karibia na chuo cha arusha .

5.St magreth kisongo ni kilometa 2 toka shule ya st magreth
Sq 1 = ml 6000
Sq 20 kwa 20 =2,400,000

Jinsi ya malipo
Viwanja vyetu vya mikopo
Havina riba
Hakuna dhamana
Malipi ni ya awamu au cash

Instalment - kidogo -kidogo
Tunaanza na asilimia 75 na kumalizia asilimia 25 ndani ya miezi mitatu au siku 90.
 
Ngoja Nikusaidie kaziVIWANJA TUNAVYOVIUZA
1.Kwa kisongo mpya ambapo viwanja vyetu vipo kanisa la channel hivi
Na kiwanja kinauzwa sq 1= M 17,500
Sq 20 kwa 20 ml 7
Hivi viwanja vimepimwa

2.Kisongo -mateves vipo karibu na A to Z kata ya ngorobo .
Kiwanja kinauzwa Sq 1 = M11,250
Sq 20 kwa 20 = ml 4,500,000
hivi viwanja havijapimwa

3.Kisongo - kilometer moja baada ya barabara ya Africa Mashariki.
Kiwanja kinauzwa Sq 1 =M4500
Sq 20 kwa 20 = 1800000
hivi viwanja havijapimwa

4.ngurdoto project ni km 4 kutoka barabara kubwa ya Arusha to Moshi.
Ukubwa wa shamba ni heka moja na robo ambapo shamba lote linauzwa sh ml 47 .
Halijapimwa shamba lipo karibia na chuo cha arusha .

5.St magreth kisongo ni kilometa 2 toka shule ya st magreth
Sq 1 = ml 6000
Sq 20 kwa 20 =2,400,000

Jinsi ya malipo
Viwanja vyetu vya mikopo
Havina riba
Hakuna dhamana
Malipi ni ya awamu au cash

Instalment - kidogo -kidogo
Tunaanza na asilimia 75 na kumalizia asilimia 25 ndani ya miezi mitatu au siku 90.
Asante
 
Ngoja Nikusaidie kaziVIWANJA TUNAVYOVIUZA
1.Kwa kisongo mpya ambapo viwanja vyetu vipo kanisa la channel hivi
Na kiwanja kinauzwa sq 1= M 17,500
Sq 20 kwa 20 ml 7
Hivi viwanja vimepimwa

2.Kisongo -mateves vipo karibu na A to Z kata ya ngorobo .
Kiwanja kinauzwa Sq 1 = M11,250
Sq 20 kwa 20 = ml 4,500,000
hivi viwanja havijapimwa

3.Kisongo - kilometer moja baada ya barabara ya Africa Mashariki.
Kiwanja kinauzwa Sq 1 =M4500
Sq 20 kwa 20 = 1800000
hivi viwanja havijapimwa

4.ngurdoto project ni km 4 kutoka barabara kubwa ya Arusha to Moshi.
Ukubwa wa shamba ni heka moja na robo ambapo shamba lote linauzwa sh ml 47 .
Halijapimwa shamba lipo karibia na chuo cha arusha .

5.St magreth kisongo ni kilometa 2 toka shule ya st magreth
Sq 1 = ml 6000
Sq 20 kwa 20 =2,400,000

Jinsi ya malipo
Viwanja vyetu vya mikopo
Havina riba
Hakuna dhamana
Malipi ni ya awamu au cash

Instalment - kidogo -kidogo
Tunaanza na asilimia 75 na kumalizia asilimia 25 ndani ya miezi mitatu au siku 90.
Mkuu picha na pia ungetuonesha kama kwenye viwanja makazi ya watu yamefikia kiasi ganj
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom