Tunauza Twiga cement

Tunauza Twiga cement

Abdulraheem galambo

New Member
Joined
Mar 19, 2017
Posts
4
Reaction score
2
Tunauza cement ya Twiga extra jumla 32.5 kwa 11000 na 42.5 kwa 11500 pamoja na VAT tunakuletea mpka ulipo tunapatikana msimbazi center
0682489105 kwa mawasiliano
 
sawa una anzia tani ngapi kaka, sidhani kama hata mfuko 1 unauza kwa bei hiyo, ila jina kariakoo ni tatizo hasa unapotaja biashara
 
Naanza na mfuko 1 kwa bei hiyo hiyo lakini kukuletea hadi mahala ulipo naanza na gari moja linalokua na mifuko 600
 
Tunauza cement za Twiga kwa bei ya 11000 hiyo ni 32.5 na 42.5 kwa 11500
Pamoja na VAT tupo msimbazi center daressalaam kwa maelezo zaidi piga 0682489105
 
Je ! ile TEMBO cement ya zamani ambayo nilikuwa naambiwa zege yake ni sawa na jiwe imeishia wapi? na ni kampuni gani sasa hivi saruji yake ni bora kuliko zote baada ya ujio wa dangote?
 
Dawa ya Dangote imeanza kuwaingia na kuondoa ganzi ya ukiritimba na mirija.

Yaan hakuna kipindi jamaa hawa wametuumiza kama 2010 maana ilifikia sh 17,000 kwa mfuko. Na mtu hukuwa na jinsi
 
Tunauza cement za Twiga kwa bei ya 11000 hiyo ni 32.5 na 42.5 kwa 11500
Pamoja na VAT tupo msimbazi center daressalaam kwa maelezo zaidi piga 0682489105
Kitu dangote tunaipata kwa 10000/ Tandahimba na unaletewa hadi site hayo ya kwenu
 
Je ! ile TEMBO cement ya zamani ambayo nilikuwa naambiwa zege yake ni sawa na jiwe imeishia wapi? na ni kampuni gani sasa hivi saruji yake ni bora kuliko zote baada ya ujio wa dangote?
Sina uhakika ila nliskiaga jamaa cement yao wanauza nje maan ata bei yao ipo juu kidogo,ubora wke nao upo juu vile vle
 
Back
Top Bottom