Shebbydo JF-Expert Member Joined Feb 12, 2015 Posts 1,176 Reaction score 1,939 May 3, 2022 #1 Tunauza Sangara kwa bei ya Tsh 7000/1kg, Tupo Tegeta kwa ndevu. Mawasiliano 0678033668 Pia ninahitaji mtu wa kufanya marketing ya Samaki Sangara na Sato kwa jumla. Malipo tutaongea
Tunauza Sangara kwa bei ya Tsh 7000/1kg, Tupo Tegeta kwa ndevu. Mawasiliano 0678033668 Pia ninahitaji mtu wa kufanya marketing ya Samaki Sangara na Sato kwa jumla. Malipo tutaongea
T tintyeche Member Joined Oct 3, 2021 Posts 9 Reaction score 6 May 14, 2022 #2 Shebbydo said: Tunauza Sangara kwa bei ya Tsh 7000/1kg, Tupo Tegeta kwa ndevu. Mawasiliano 0678033668 Pia ninahitaji mtu wa kufanya marketing ya Samaki Sangara na Sato kwa jumla. Malipo tutaongea Click to expand... mimi nataka sato pure unao? na ni bei gani?
Shebbydo said: Tunauza Sangara kwa bei ya Tsh 7000/1kg, Tupo Tegeta kwa ndevu. Mawasiliano 0678033668 Pia ninahitaji mtu wa kufanya marketing ya Samaki Sangara na Sato kwa jumla. Malipo tutaongea Click to expand... mimi nataka sato pure unao? na ni bei gani?
kyagata JF-Expert Member Joined Oct 18, 2016 Posts 13,966 Reaction score 26,182 May 14, 2022 #3 Wenzio wanauza 4000 huku
Trick mirik JF-Expert Member Joined May 5, 2019 Posts 555 Reaction score 1,295 May 14, 2022 #4 Wa kufugwa au kutoka mto mara via Victoria?