Tunauza ramani kwa $75 tu

Tunauza ramani kwa $75 tu

Joined
Aug 4, 2018
Posts
34
Reaction score
20
Kupata ramani ya nyumba ya ndoto yako tupigie /whatsup +255624004650
IMG_20180817_131205_602.jpg
IMG_20180929_165754_451.jpg
IMG_20180926_081621_355.jpg
IMG_20180922_085411_577.jpg
 

Attachments

  • IMG_20180823_054437_374.jpg
    IMG_20180823_054437_374.jpg
    32.5 KB · Views: 39
Mbona hizo picha zote ni za mtandaoni,weka picha halisi za mazingira ya kibongo.
 
Mbona hizo picha zote ni za mtandaoni,weka picha halisi za mazingira ya kibongo.
[emoji2][emoji2][emoji2]tafta mtandaon ukipata ya hvo njoo uchukue kila kilicho changu

Landa ukikuta ndo mm nimeweka na nuamba ni yangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom