Tunauza magodoro usafiri bure popote ulipo ndani ya Dar

Tunauza magodoro usafiri bure popote ulipo ndani ya Dar

jorina store

Member
Joined
Nov 21, 2020
Posts
7
Reaction score
5
Karibu ujipatie magodoro kampuni la GSM na offa ya usafiri bure ndani ya Dar tupigie 0763542515 tukuletee bure hadi kwako
Tupo kawe

Inchi 8 5*6 unalipata kwa 170000 tu
Inchi 6 5*6 unalipata kwa 150000 na usafiri

Inchi 8 6*6 unalipata kwa 260000
Inchi 6 6*6 unalipata kwa 250000 tu

Inchi 10 5*6 unalipata kwa 270000
Inchi 10 6*6 unalipata kwa 340000

IMG_20201125_153549_802.jpeg
IMG-20201125-WA0014.jpeg
IMG-20201125-WA0013.jpeg
 
Ninalo godoro Brand Chapa GSM 5x6 12”. Naweza kushuhudia ni godoro zuri sana, sijui kama niliotea ni miaka mitatu sasa!
 
Dodoma ni habari nyingine... Tanform pia... Gsm bado hawaja nibariki
 
Back
Top Bottom