Tunauza maeneo yetu yapo jijini Dar es Salaam


K

Kupata majaliwa

New Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
K

Kupata majaliwa

New Member
Joined Jan 26, 2016
4 0 3
Wasalaam waleikhu na bwana asifie kwenu, natumaini nyote mnaendelea vizuri na shughuli za ujenzi wa Taifa letu hili.

Dhumuni la kuandika thread hii ni kupenda kuwatangazia umma kuwa nauza maeneo yangu mawili, moja lipo Mbweni - Mpiji ambalo lina ukubwa wa Square Metre 1499 sambamba kabisa na hati yake, kutoka eneo lilipo sio mbali na barabarani, huduma zote za msingi zinapatikana kama vile maji, umeme na huduma za afya - Bei yake ni Milioni 85 maongezi yapo.


Eneo lingine lipo Madale kwenye viwanja vilivyopimwa ambalo lina ukubwa wa square Metre 530, Bei yake ni milioni 30 tu. Huduma zote za msingi zinapatikana.

Hili eneo la tatu sio langu bali ni la shemeji yangu ambaye nae analiuza ni shamba lenye heka 4 lipo madale kwa kawawa, kila heka ni shilingi milioni 35 maongezi yapo, bado halijapimwa, kutoka barabara ya lami ya wazo ni nusu kilometre.

Kwa Mawasiliano zaidi unaweza ukawasiliana nasi kupitia namba hizo hapo chini

0753 450 240

0683 56 28 87

au kwa barua pepe

Email : abdchandetz@gmail.com

Wote Mnakaribishwa
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
21,078
Likes
4,222
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
21,078 4,222 280
sio za mabondeni kweli
 
dansmith

dansmith

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
1,779
Likes
824
Points
280
dansmith

dansmith

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
1,779 824 280
Kila mtu anajipangia bei itabidi serikali il été ki ewura au ki sumatra cha ardhi mtu anakurupuka tuu unasikia USD 2 m shenzy kama zinapaikana kirahisi na ww kuwa nazo
 
mbinde

mbinde

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
664
Likes
452
Points
80
mbinde

mbinde

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
664 452 80
Kuna watu walikwenda kujenga mabondeni kwa kukosa viwanja vya kupimwa kutokana na watu kushika viwanja kwa lengo la kuviuza vitakapo panda thaman, nahisi kama hizi almashauri zilizouza hivi viwanja zingewanyang'anya vibali wote walioshindwa kuviendeleza.
Mkuu me si mnunuaji nasubir mika kuminambili ipite hujaendeleza nije nipaendeleze hapo maana itakua haki yangu.haaaah utani kweli.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,726
Likes
3,528
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,726 3,528 280
Madale mil 35???? Mbweni nje ya Mji mil 85????? Una Akili wewe?? Natamani fegi ingeuzwa laki gunia la gomba lingeuzwa jero ccm wangetinga khaki chedema nao kijani na yellow.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,897
Likes
1,372
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,897 1,372 280
aiseee bei zimenishinda uzianeni wenyewe kwa kwakweli
ingawaje nimependa maeneo hayo ila je sio yale ya dinga likija linabomoabomoa kweli
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,884
Likes
5,943
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,884 5,943 280
Hivi ni kuwa huna kabisa akili au unapost tu.. au madrassa imekuvuruga ubongo...!!? 530 sqm for 30mil... ww chiizi kabisa..!! 1486 sqm for 85 mil...!!???? wee tahira kabisa... hujui unaishi tu, dead walking...!!
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,884
Likes
5,943
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,884 5,943 280
Huyu chizi hasa... tena si ajabu anabeba makopo...
 
H

HeisenbergJr

Member
Joined
Aug 17, 2015
Messages
31
Likes
3
Points
15
H

HeisenbergJr

Member
Joined Aug 17, 2015
31 3 15
aiseee bei zimenishinda uzianeni wenyewe kwa kwakweli
ingawaje nimependa maeneo hayo ila je sio yale ya dinga likija linabomoabomoa kweli
If-you-are-interested-na-kiwanja-nicheki-nauza-changu-600square-metres
 
H

HeisenbergJr

Member
Joined
Aug 17, 2015
Messages
31
Likes
3
Points
15
H

HeisenbergJr

Member
Joined Aug 17, 2015
31 3 15
huko maeneo gani ndugu yangu
Kiwanja kipo Goba wilaya ya kinondoni Dar es salaam
Kina ukubwa wa 600 square metres
cost yake ni 15millions tu but maelewano yapo.
ni check thru #0712552483
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,665
Points
280
Age
31
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,665 280
mtu ambaye hajawai kushika hela anafikiri hela ni nyepesi kuipata so anajitajia tu ma bei ya ajabu..

mbweni milion 85.. hiyo bei unanunua nyumba kabisa nzuri maeneo yaliyoendelea tayari..
 
real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,259
Likes
5,101
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,259 5,101 280
nawashangaa watu wanaotukana hapa, yeye ametaja bei akasema mazungumzo yapo, maana yake kuwa atashusha, kwani hata kama ni kubwa sana kwani umelazimishwa kununua?
 
K

Ksuley

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2015
Messages
1,174
Likes
408
Points
180
K

Ksuley

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2015
1,174 408 180
HIZO Price Zenu, Kwa Makabwela Ni NDOTO Kumiliki Ardhi Na Kibanda Cha Kuweka UBAVU!! NDIO Maana Tukimbulia Vijijini Kila Uchao Na Miji Tunawaachia Ninyi Wenye NCHI!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,334
Members 463,157
Posts 28,543,915