Nkuhungu computer
New Member
- Aug 21, 2016
- 3
- 0
Wadau kwa anaehitaji apple computer, accessories, laptops kwa bei ya jumla, awasiliane Na sisi .tuna deliver mzigo popote ulipo.
NB:Hatupokei pesa kabla..pokea mzigo wetu..ukague.ndiyo ulipe..nasisitiza..ogopa matapeli..hatupokei hela kabla.tunaleta mzigo ukishapata utalipia.
Kwa wakazi Wa Dodoma Na DSM tu ndiyo patikana.
NB:Hatupokei pesa kabla..pokea mzigo wetu..ukague.ndiyo ulipe..nasisitiza..ogopa matapeli..hatupokei hela kabla.tunaleta mzigo ukishapata utalipia.
Kwa wakazi Wa Dodoma Na DSM tu ndiyo patikana.