Tunauza genuine spare parts and accessories

Tunauza genuine spare parts and accessories

kingjohn255

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Posts
403
Reaction score
521
Ndugu wana jukwaa tunapenda kuwapa taarifa ya kuwa tunauza spare za magari ,mapambo ya magari, battery vilainishi vyote pamoja na tairi za magari mpya na original kabisa tunapatikana kinondoni vijana kwa
tupo wazi kuanzia jumatatu hadi jumamosi saa 7:30 hadi saa 02:30 usiku
IMG_20191012_125713_572.jpeg
IMG_20191012_103110_749.jpeg
IMG_20191012_103110_743.jpeg
IMG_20191012_103110_747.jpeg
IMG_20191013_194342_639.jpeg
IMG_20191010_201654_390.jpeg
IMG_20191002_171003_451.jpeg
images%20(7).jpeg
IMG-20190805-WA0001.jpeg
IMG-20190911-WA0007.jpeg
 
Mzee baba, rims za Ist unauzaje?
Na huo mziki wa Kenwood unasimamaje
 
Kwa wenye magari haya hapa chini, kwa mama ya Benz, BMW, range rover, Jeep, Audi &Volkswagen etc msisahau kuja kujipatia oil na vilainishi vyote bora kutoka katika kampuni zilizo na ubora wa kimataifa. Kumbuka magari mengi ya ulaya huwa hayatakiwi kuwekea spare kagumashi hasa vilainishi kwani kwa kuweka kitu ambacho sio Bora kwenye gari hii ni kisababisho cha kuua gari yako bila wewe kujijua
Tupigie sasa kwa ufafanuzi na elimu kuhusiana na oil, batteries, tyres, spare parts na accessories zote za magari ya kijapani na ulaya.Tunapatikana jijini dar es salaam
images.jpeg
images%20(1).jpeg
images%20(2).jpeg
images%20(3).jpeg
images%20(4).jpeg
images%20(5).jpeg
 
Kwa wenye magari haya hapa chini, kwa mama ya Benz, BMW, range rover, Jeep, Audi &Volkswagen etc msisahau kuja kujipatia oil na vilainishi vyote bora kutoka katika kampuni zilizo na ubora wa kimataifa. Kumbuka magari mengi ya ulaya huwa hayatakiwi kuwekea spare kagumashi hasa vilainishi kwani kwa kuweka kitu ambacho sio Bora kwenye gari hii ni kisababisho cha kuua gari yako bila wewe kujijua
Tupigie sasa kwa ufafanuzi na elimu kuhusiana na oil, batteries, tyres, spare parts na accessories zote za magari ya kijapani na ulaya.Tunapatikana jijini dar es salaam
+255719263074
+255762263074View attachment 1362352View attachment 1362353View attachment 1362354View attachment 1362355View attachment 1362356View attachment 1362357

Mkuu nahitaji vifaa viuatavyo vya landcruiser VX (2000(Manual)):

1.Booster ya Break
2.Wishbone
3.Torsion Bar

Naomba bei zake nikutafute mkuu wangu.
 
Mkuu nahitaji vifaa viuatavyo vya landcruiser VX (2000(Manual)):

1.Booster ya Break
2.Wishbone
3.Torsion Bar

Naomba bei zake nikutafute mkuu wangu.
Hizi sina mkuu karibu sana
 
  • Thanks
Reactions: Ntu
Special tec 5w30 ni synthetic oil yenye viwango vyote vilivyowekwa na watengenezaji magari kote duniani, ni oil mahususi kwa magari yote yatokayo Asia na America yenye uwezo wa kutembea zaidi ya km 10,000 bila kuongezea wala kumwaga, inapatikana dukani kwetu kwa bei rahisi sana kwa dar delivery ni bure kabisa na mikoani tunatuma na gharama ya usafiri ni juu yako
Tuwasiliane kwa no
+255719263074
+255762263074
IMG_20200302_141112_682.jpeg
 
Vizimia moto (fire extinguisher )kwa ajili ya gari yako vinapatikana dukani kwetu kwa ujazo wote wa kuanzia 0.5kg na kwa bei rahisi sana, na utapata bidhaa yako kwa wakati popote pale utakapokuwepo nje ya Tanzania na ndani ya Tanzania, tupo kinondoni jijini dar es salaam
+255719263074
+255762263074
IMG_20200302_110456_481.jpeg
 
Special tec 5w30 ni synthetic oil yenye viwango vyote vilivyowekwa na watengenezaji magari kote duniani, ni oil mahususi kwa magari yote yatokayo Asia na America yenye uwezo wa kutembea zaidi ya km 10,000 bila kuongezea wala kumwaga, inapatikana dukani kwetu kwa bei rahisi sana kwa dar delivery ni bure kabisa na mikoani tunatuma na gharama ya usafiri ni juu yako
Tuwasiliane kwa no
+255719263074
+255762263074View attachment 1374531
Weka bei mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bei zako mbona mkasi hebu jilinganishe na Total
 
Bei zako mbona mkasi hebu jilinganishe na Total
Boss kila kampuni ya oil inauza vilainishi vyake kwa bei tofaut tofaut na hii ni kutokana na material yaliyotumika kutengeneza kilainishi hicho total kama hiyo 5w30 ni 60,000 tu so nichaguo lako kuamua uchukue total, liqui moly au castrol
 
Transmission fluid kwa ajili ya magari yote ya Toyota zinapatikana kwa bei ya kuanzia 100,000- 150,000tu kwa galoni ya litre nne kuanzia type D-11, type T-iv, CVT na WS
images.jpeg
images%20(1).jpeg
images%20(2).jpeg
images%20(3).jpeg
 
Ndugu wana jukwaa tunapenda kuwapa taarifa ya kuwa tunauza spare za magari ,mapambo ya magari, battery vilainishi vyote pamoja na tairi za magari mpya na original kabisa tunapatikana kinondoni vijana kwa mawasiliano zaidi tutafutane kupitia no
+255719263074-whatsapp
+255762263074
+255714263074 tupo wazi kuanzia jumatatu hadi jumamosi saa 7:30 hadi saa 02:30 usiku View attachment 1233248View attachment 1233249View attachment 1233250View attachment 1233251View attachment 1233252View attachment 1233253View attachment 1233255View attachment 1233256View attachment 1233257View attachment 1233258
Mkuu, bei gani hizi cover ?

https://www.jamiiforums.com/data/attachment-files/2019/10/2182617_IMG_20191002_171003_451.jpeg

Asante
 
Ndugu wana jukwaa tunapenda kuwapa taarifa ya kuwa tunauza spare za magari ,mapambo ya magari, battery vilainishi vyote pamoja na tairi za magari mpya na original kabisa tunapatikana kinondoni vijana kwa mawasiliano zaidi tutafutane kupitia no
+255719263074-whatsapp
+255762263074
+255714263074 tupo wazi kuanzia jumatatu hadi jumamosi saa 7:30 hadi saa 02:30 usiku View attachment 1233248View attachment 1233249View attachment 1233250View attachment 1233251View attachment 1233252View attachment 1233253View attachment 1233255View attachment 1233256View attachment 1233257View attachment 1233258
Bei gani hii Chloride Dry cell ?,

https://www.jamiiforums.com/data/attachment-files/2019/10/2182613_IMG_20191012_103110_747.jpeg
 
Back
Top Bottom