Tunakumiss Kamoga, clouds 360


M

MANILABHONA

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
225
Likes
136
Points
60
M

MANILABHONA

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2015
225 136 60
Ni ukweli usiopingika kwa wale wapenzi wa kipindi cha clouds 360 kwa muda sasa toka H Kamoga ateuliwe na magu kuwa mkurugenzi Mbulu, hajapatikana mbadala wake, kamoga alikuwa msikivu ana-argue kwa hoja, alikuwa anaongea kwa point, maneno machache yaliyojaa pointi.

Leo kuna mtu kaongezeka pale anaitwa H. Ngoma anaboa sijawahi ona, anaongea maneno mengi sana- pointi moja, kiukweli anapoteza muda mwingi sana wa kufanya mambo mengine ya msingi.

H.Ngoma amenifanya nipoteze mapenzi kwa kipindi hiki nilichokipenda sana. Sijui kama anajitambua kuwa anaongea sana halafu content ni kidogo mno. Naushauri uongozi wa CLOUDS MEDIA lifanyieni utafiti na mrekebishe vinginevyo mtapunguza wapenzi na matangazo ya biashara.

Kumbukeni enzi za Kamoga namna viongozi walivyokuwa wakiwapigia simu kuwapongeza.

Kumbukaa anayekukosoa anakujenga, Nikikaa kimya sikisaidii kipindi kipenzzi changu
 
chankele kigoma

chankele kigoma

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
203
Likes
113
Points
60
Age
37
chankele kigoma

chankele kigoma

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
203 113 60
Ukilichunguza hili kwaundani naona kama kuna ukweli vile
Lakini ngoja waje wenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746