Tunakumbushana tu baadhi ya majukumu ya majeshi yetu

Tunakumbushana tu baadhi ya majukumu ya majeshi yetu

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Posts
5,786
Reaction score
4,494
Wajibu wa Jeshi la Wanainchi wa Tanzania (JWTZ) ni:
  • Kulinda Katiba na Uhuru wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
  • Ulinzi wa mipaka ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
  • Kufanya mafunzo na mazoezi ili kujiweka tayari kivita wakati wote.
  • Kufundisha umma shughuli za ulinzi wa Taifa.
  • Kushirikiana na mamlaka za kiraia katika kutoa misaada ya kibinadamu na uokoaji wakati wa maafa
  • Kutoa huduma mbalimbali za kijamii.
  • Kukuza elimu ya kujitegemea na uzalishaji mali kupitia Jeshi la Kujenga Taifa.
  • Kushiriki ulinzi wa amani kimataifa.
 
Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania limegawanywa kwa matawi matatu:
  • Kamandi ya Nchi Kavu
  • Kamandi ya Jeshi la Majini
  • Kamandi ya Jeshi la Anga.
 
Back
Top Bottom