M Milazetu JF-Expert Member Joined Feb 11, 2025 Posts 300 Reaction score 270 Feb 14, 2025 #1 Ukiwa kwenye chombo cha usafiri hasa haic za mijini na bajaji kwenye matuta wanakuwa wavivu kupunguza mwendo na kupanguwa gia.wanapita kama wamebeba roba za mahindi huo si udereva muone aibu tena mkiitwa madereva kataeni hili jina haliwafai.
Ukiwa kwenye chombo cha usafiri hasa haic za mijini na bajaji kwenye matuta wanakuwa wavivu kupunguza mwendo na kupanguwa gia.wanapita kama wamebeba roba za mahindi huo si udereva muone aibu tena mkiitwa madereva kataeni hili jina haliwafai.
Njemba Soro. JF-Expert Member Joined Oct 5, 2013 Posts 4,280 Reaction score 7,484 Feb 14, 2025 #2 Hahaha.
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,591 Reaction score 89,258 Feb 14, 2025 #3 Wamekuvunja kiuno..?
DR SANTOS JF-Expert Member Joined Mar 11, 2019 Posts 14,472 Reaction score 32,701 Feb 14, 2025 #4 Shockup hamna??
Kalpana JF-Expert Member Joined Jun 16, 2017 Posts 36,868 Reaction score 73,281 Feb 14, 2025 #5 Utasikia back bencher...yalaaaa...dereva unatuuuaaa...
hsnaturalfertility JF-Expert Member Joined May 14, 2022 Posts 1,027 Reaction score 2,242 Feb 14, 2025 #6 Uko mkoa gani bro? Maana hizo "haic" wengine tulishazisahau miaka ya 2000
M Milazetu JF-Expert Member Joined Feb 11, 2025 Posts 300 Reaction score 270 Feb 17, 2025 Thread starter #7 KENZY said: Wamekuvunja kiuno..? Click to expand... Ndiyo. DR SANTOS said: Shockup hamna?? Click to expand... Magari mengi shockup hakuna au zipo taaban KENZY said: Wamekuvunja kiuno..? Click to expand...
KENZY said: Wamekuvunja kiuno..? Click to expand... Ndiyo. DR SANTOS said: Shockup hamna?? Click to expand... Magari mengi shockup hakuna au zipo taaban KENZY said: Wamekuvunja kiuno..? Click to expand...