Tunahitaji wakina Nape Nnauye 1,000 ili CCM ikae sawa

Tunahitaji wakina Nape Nnauye 1,000 ili CCM ikae sawa

Dr.Swillah

Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
80
Reaction score
32
Upo usemi kuwa dawa nzuri ni chungu.Pi eti watawala hupenda kutawala vwananchi wajinga.Kwa Afrika hii ni kwaida sana hasa pale ambapo mtu huingia madarakani akiwa amezungukwa na wapambe kibao sasa ili waambulie ukoko wanafanya kazi ya kumjaza sifa usiku na mchana.....This is lack of patriotism and sense of Nationality....Kwa hali ilivyo kwa sasa tunahitaji watu kama hawa 1000.ili angalau kidogo kuwe na kaahueni kidogo.Tunahitaji mawazo na mitazamo mbadala ili mambo yaende!.
 
Nape ndo kashiriki kuweka uongozi uliopo sasa anapouponda kwa maslahi binafsi, inamaana unasema tunataka wanafiki 1000?
 
Nape hana utofauti na mkiti, tena anaweza kuwa hatari kuliko mkiti endapo akipewa madaraka zaidi,

Rejea kauli ya goli la mkono
Bunge live na miswada yake ile ya nabari,

Huyu jamaa ni hatari sana akipewa madaraka makubwa hakika mtaumia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwenye namba yangu anipigie simu 'aseme nina emergency nahitajika haraka sehemu ' Nimekutana na mtu wa Forever huwa namheshimu sana nashindwa kumkimbia jamani anaongea hadi nasikia kizunguzungu
 
Back
Top Bottom