Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji mtu wa kufanya kazi za customer service

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jul 4, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,411
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tunahitaji dada mwenye ujuzi wa kazi za customer care mwenye sifa zifuatazo.

    awe na umri usiozidi miaka 30.
    awe na ufahamu walau kidogo wa lugha ya kiingeleza
    Awe na uwezo wa kutumia computa hasa


    • Ms.word
    • Ms.execel
    • Ms.publishers
    • E-internet & Email

    kwa anayetaka tuwasiliane 0657 145555
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,848
    Likes Received: 1,132
    Trophy Points: 280
    Muwe mnataja na sehemu mlipo.
     
  3. m

    mama cha Senior Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni graduate, napokea 1.2, take home 800000, nije mnipe take home 1.5, niwafanyie castomer care, office management and admn work?
     
  4. z

    zamadamu Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akiri please call this number 0655 088055
     
Loading...