Tunahitaji laana sasa ili Tanzania iendelee

Tunahitaji laana sasa ili Tanzania iendelee

KISHADA

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Posts
2,226
Reaction score
3,293
Nakusudia laana kwa maana ya LAANA hasa. Nini kimebaki ili tuzinduke na tuwe tayari kuleta mabadiliko ya fikra. Nchi imezongwa kwa miongo kama sita hivi toka kupata uhuru hadi leo.Viongozi wanatumia nguvu zaidi ili kupata mtandao wa kulindana na kulinda vyama visisambaratike lakini hawana habari na maslahi ya nchi. Ni mtandao ule ule ukishashika IKULU ghafla jitihada zinayeyuka. kwa nini hao wanaoitwa WAZEE wasikutane kumjadili RAIS na kuweka Msimamo wa kumtaka alinde maslahi ya nchi pale mambo na maamuzi yanapokuwa hovyo? wanakuwa wapi mijizee hii ? hawa wanatofauti gani na WANGA? wanaochamba mchana kweupe? MASKINI KIZAZI CHA TANZANIA, maskini wavuja jasho na mayatima, maskini walalahoi, maskini warandaji na mizigo iliyowapita kimo mnaotafuta mlo wa siku kwa udi na uvumba, MASKINI WATOTO WA TANZANIA. Aaah? Yaani mijitu inajisahau inacheza kumbwaya yenye MIDUNDO ILE ILE? Sad. Inauma sana.

Kwa Niaba ya watoto na walalahoi wa tanzania.

Cc

Mwenezi wa CC ya CCM,
Mzee Kinana,
Kambi zote za wanamatumaini na wakosa nia
UKAWA.
 
Nakushauri Muhame Pamoja Na Mgombea Wenu Muende Burundi Mutaikuta Laana Munayoitaka
 
hela ulizokula za fisadi wenu inatosha kama alikuahdi jambo pole
 
watanganyika mbona wameshalaaniwa, ujinga wa watanganganyika haupo zanzibar
 
Zanzibar ndo laana inapoanzia,wakiwa kwao wanakubaliana wakija huku wanachukiana.from when they pipe in Zanzibar,they dance in the great lakes to when they pipe in Dodoma they dance in Zanzibar kuna nini
tena hapo kama siyo laana?
 
Mola alete gharika ianze kufa mizee yote na hatimaye wote Tanganyika ya akina Mkwawa izaliwe upya.
 
Nakushauri Muhame Pamoja Na Mgombea Wenu Muende Burundi Mutaikuta Laana Munayoitaka

Watu wanadhani laana ni kikombe cha kahawa,anaehitaji laana ahame nchi,hakuna mtanzania mwenye shida na laana ahame nchi aende CONGO,SOMALIA au LIBYA akajifunze binadamu na ubinadamu ni nini.
 
Mtoa mada mawazo yako yashindwe katika Jina la Yesu

Haisumbui, kama ungenifahamu basi ungeniombea dua. Any way nasisitiza kwa hapa nchi ilipo kilichobaki ni LAANA tu labda TUTAZINDUKA lakini jitihada zote zimegonga ukuta. Na Mijizee ndio inayoongoza kutuzamisha.

Ukitaka meza hutaki na wewe jiapize vile vile kwa jina la YESU au kwa LAANA YA MIZEE YENU. SAD
 
Kishada nakuunga mkono sana. Hii mizee ya ccm iliyostafuu ni LAANA ya taifa. Rasilimali za watz zinaibiwa yamekaa kimya mikataba mibovu inapita ipo kimya viongozi wanaiba ipo kimya. Kazi wanayojua kututeuliwa viongozi ili walinde maslai yao. LAANA ZA MWENYEZIMUNGU ZIWE JUU YAO
 
Kishada nakuunga mkono sana. Hii mizee ya ccm iliyostafuu ni LAANA ya taifa. Rasilimali za watz zinaibiwa yamekaa kimya mikataba mibovu inapita ipo kimya viongozi wanaiba ipo kimya. Kazi wanayojua kututeuliwa viongozi ili walinde maslai yao. LAANA ZA MWENYEZIMUNGU ZIWE JUU YAO

Walaaniwe
 
Kishada nakuunga mkono sana. Hii mizee ya ccm iliyostafuu ni LAANA ya taifa. Rasilimali za watz zinaibiwa yamekaa kimya mikataba mibovu inapita ipo kimya viongozi wanaiba ipo kimya. Kazi wanayojua kututeuliwa viongozi ili walinde maslai yao. LAANA ZA MWENYEZIMUNGU ZIWE JUU YAO

Yaani wewe umenielewa sana. Nashukuru
 
Ghafla Magufuli Ndio Kaonekana Mkombozi wa Kutatua Shida za Miaka 50 Zinazowakabili wa Watanzania.:A S confused::A S confused::A S confused:
 
pamoja na porojo hizi zote ulizoleta hapa usisahau kuwa AMEKATWAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA.

Nakusudia laana kwa maana ya LAANA hasa. Nini kimebaki ili tuzinduke na tuwe tayari kuleta mabadiliko ya fikra. Nchi imezongwa kwa miongo kama sita hivi toka kupata uhuru hadi leo.Viongozi wanatumia nguvu zaidi ili kupata mtandao wa kulindana na kulinda vyama visisambaratike lakini hawana habari na maslahi ya nchi. Ni mtandao ule ule ukishashika IKULU ghafla jitihada zinayeyuka. kwa nini hao wanaoitwa WAZEE wasikutane kumjadili RAIS na kuweka Msimamo wa kumtaka alinde maslahi ya nchi pale mambo na maamuzi yanapokuwa hovyo? wanakuwa wapi mijizee hii ? hawa wanatofauti gani na WANGA? wanaochamba mchana kweupe? MASKINI KIZAZI CHA TANZANIA, maskini wavuja jasho na mayatima, maskini walalahoi, maskini warandaji na mizigo iliyowapita kimo mnaotafuta mlo wa siku kwa udi na uvumba, MASKINI WATOTO WA TANZANIA. Aaah? Yaani mijitu inajisahau inacheza kumbwaya yenye MIDUNDO ILE ILE? Sad. Inauma sana.

Kwa Niaba ya watoto na walalahoi wa tanzania.

Cc

Mwenezi wa CC ya CCM,
Mzee Kinana,
Kambi zote za wanamatumaini na wakosa nia
UKAWA.
 
Haisumbui, kama ungenifahamu basi ungeniombea dua. Any way nasisitiza kwa hapa nchi ilipo kilichobaki ni LAANA tu labda TUTAZINDUKA lakini jitihada zote zimegonga ukuta. Na Mijizee ndio inayoongoza kutuzamisha.

Ukitaka meza hutaki na wewe jiapize vile vile kwa jina la YESU au kwa LAANA YA MIZEE YENU. SAD


Binafsi nimekuelewa sana KISHADA!!!
Akili yako kubwa sana, ili mtu akuelewe ume symbolize nini unaposema LaaNA lazima awe na brain level kama yako!!"

Tanzania it will take ages to change this country because of civilians themselves!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom