Tunafua nguo kwa mashine

Evans Richard Arsenal

Senior Member
Jul 11, 2018
142
250
Tupo Mbezi ya kimara,kwa msuguri jirani na msikiti.
TUNAFUA NGUO za maharusi
Suti
Jens
Nguo za kawaida
Pamoja na mapazia Aina zote.
Tunakausha na kuonyoosha vuzuri(pasi)
Pata huduma nzuri .
Karibu Sana mshtue na mwingine
Usijichoshe Sana sisi tupo.
No.0652 13 26 65
 

Evans Richard Arsenal

Senior Member
Jul 11, 2018
142
250
Ni hapahapa kwa msuguri jirani Sana na Boch Hospital ,karibuni Sana wapendwa,tunawajali na huduma zetu Ni nzuri sana.Jaribu uone .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom