Tunaendelea kushuhudia vituko dunia, tusaidiane kucheka katika hili

Tunaendelea kushuhudia vituko dunia, tusaidiane kucheka katika hili

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Posts
5,804
Reaction score
8,159
Jana mejeshi ya nchi wanachama wa NATO yamewasili kisiwa cha Greenland lengo kukilinda kisiwa cha Greenland kuzuia kunyakuliwa na Trump.

Sasa najiuliza swali hapa wakati wanakusanya mabegi yao pale kambini Poland waliwaaga wenzao ambao ni askari wa USA kwamba wanakwenda kupigana na nani najiuliza hivi kwa sababu ADUI yao yupo hapo kwenye makambi Poland anawachora tu wanabeba silaha ya aina gani ????? huku ukicheka,,, comment yako nini wazo lako nini kinachokuja kutokea mambo ya Iran yameshaisha tujikite Greenland


:3Dance:
 
Ni jambo la kusikitisha kwamba NATO Leo Haina Cha maana Cha kufanya Cha msaada juu ya Greenland. Karibu asilimia 75 ya bajeti Yao hutoka Marekani. Karibu asilimia 75 ya inteligence na maamuzi hutoka Marekani. Hawaelewi wafanye Nini.
Anyway kinachoendelea ni furaha ya kunguru ambae ni Putin na wenzake. Huko tuendako US inaelekea kuiangusha NATO.
 
Whether u like it or not, greenland will become party of USA. Hii ni kwa mujibu wa Donald Trump.
Ulaya kwa sasa ndio wameiona rangi halisi ya marekani. Kwenye mzozo wa Ukraine Trump kawapiga chini wasijihusishe na mpango wa amani. Kule Venezuela hajashirikisha kima yoyote kutoka west.
Na sasa ni Greenland. West wanakwenda kukutana na bwana yao USA.
Tuendelee kula mtori, nyama tutazikuta mwisho.
 
Ni wakati wa mataifa makubwa kuuonesha ubeberu wao kwa vitendo!

Ni wakati wa vinchi vidogovodogo kunyakuliwa na madubwana ya nchi

Mkipinga mnanyukwa na hakuna mtetezi
 
Kwa kweli sodhani kama NATO wana lolote la kufanya
 
Ufaransa wametoa askari 15 , Norway askari 3, Ujerumani 3 , Sweden 1. Hata platoon haifiki mazoezi gani
 
Back
Top Bottom