Tunacho hitaji ni utaalamu wa mpira .

Steven Nguma

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
1,078
2,000
Mechi za Simba na Yanga huwa zinakosaga mchezo wa kiufundi zaidi ni kukamiana,tuombe viongozi wa timu hizi wabadilike wazio ngoze timu hizi ktk weledi wa mpira badala ya mambo ya kizamani,ukiangalia mechi kubwa za South Afrika au Zambia unaona ufundi wa mpira sio hii butua butua ya hapa, mwisho mmoja akifungwa zianaanza lawama mara huyu kauza mechi basi ilimradi tu kuharibu starehe ya mpira.
 

Chesty

JF-Expert Member
Aug 30, 2009
5,787
2,000
Mechi za Simba na Yanga huwa zinakosaga mchezo wa kiufundi zaidi ni kukamiana,tuombe viongozi wa timu hizi wabadilike wazio ngoze timu hizi ktk weledi wa mpira badala ya mambo ya kizamani,ukiangalia mechi kubwa za South Afrika au Zambia unaona ufundi wa mpira sio hii butua butua ya hapa, mwisho mmoja akifungwa zianaanza lawama mara huyu kauza mechi basi ilimradi tu kuharibu starehe ya mpira.
Zamani sio siku hizi, mpira wa ufundi unachezwa sana tu, fuatilia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom