Ufuate utaratibu wa kuandika matangazo ili kuepusha maswali ovyo ovyo kama hilo uliloulizwa.Mkoa gani upo?
Tatizo mkuu hatuwezi orodhesha maeneo yote na gharama maana mteja anaweza sema site yangu ni kilometa 5 na mkapatana bei kumbe umbali wake ni zaidi ya kilometa 30 ndo maana tunaweka namba za simu kama mteja atahitaji huduma basi atapiga ili atoe maelezo sahihi au apewe maelekezo sahihiUfuate utaratibu wa kuandika matangazo ili kuepusha maswali ovyo ovyo kama hilo uliloulizwa.
Endapo tangazo lingekuwa limekamilika, mtu akivutiwa na huduma yenu angezama moja kwa moja PM mkayajenga zaidi
Umejibu ila hilo jibu sio kwa mtu aliyeserious na kazi yake.Tatizo mkuu hatuwezi orodhesha maeneo yote na gharama maana mteja anaweza sema site yangu ni kilometa 5 na mkapatana bei kumbe umbali wake ni zaidi ya kilometa 30 ndo maana tunaweka namba za simu kama mteja atahitaji huduma basi atapiga ili atoe maelezo sahihi au apewe maelekezo sahihi