Tunachangishwa mchango wa madawati,wakati Elimu ni bure

Tunachangishwa mchango wa madawati,wakati Elimu ni bure

Holoholo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2023
Posts
8,723
Reaction score
19,704
Hivi inakuwaje wanakijiji tunachangishwa mchango wa madawati ili hali tunaambiwa elimu bure? Naficha jina la shule na kijiji ila jambo hili liko sawa?
 
Ni afadhali utoe kwani wewe hujaskia wenzio wanachangishwa pesa za kujenga barabara.
 
Natamani Kuishauri selikali wanafunzi wawe wanalipa Ada walau 50000 kwa Mwaka.
Hakuna Elimu ya Bure.
Tunahitaji Elimu Bora.

Jumamosi nilikuwa naongea na Mwanafunzi mmoja ananiambia wanalipa.

1. Fedha ya Chakula.
2. Cedha ya Mlinzi.
3.Tution.
4. Mitihani.
5. Fedha za Tshirt.
6. Vitabu nk

Michango ni Mingi mno
 
Back
Top Bottom