TUMWOMBEE JAJI MAPIGANO!wapendwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUMWOMBEE JAJI MAPIGANO!wapendwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 7, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,806
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    Wapendwa ktkt bwana !!
    Tumwombee mpendwa wetu JAJI MAPIGANO,yuko ICU AGAKHAN HOSPITAL ANAPIGANIA roho yake
    ilikuwa jana nilikwenda hospital nkakutamagari zaidi ya ishirin msafara wa rais nikapita niliporudi tena nje nikakuta msafara wa jaji mkuu....,nnikabidi kuuliza nikaambiwa Mpendwa JAJI MAPIGANO yukoICU anapigania roho yake kwa israel...Mungu akuna analoshindwa na si mbaya kuamini saw na ZAB 118....SITOKUFA BALI NITAISHI NIKIYASIMULIA MAKUU YA BWANA
    Kwa niaba ya familia ya mapigano na wapa pole kwa kuguza naomben mumwamini Mungu anaweza yote
    Rgds
    Pdidy2011
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mungu amsaidie apone haraka!!!
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Apone Haraka!...
    Lakini zaidi sana kwa muda huu amwombe Mungu amsamehe dhambi zake.
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 875
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tutamwombea kwa jina la bwana pepoo mwache jaji mapigano aje apiganie katiba mpya
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,337
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Pdidy,

    Hapo kwenye red naomba ufafanuzi kidogo mara kadhaa nimesikia watu wanasema Israel alitaka kuchukua roho yake mbaya zaidi ume quote Zaburi 118 sasa naomba uquote neno kutoka kwenye biblia takatifu ili kuhalalisha usemi wake laukama hakuna huo mstari kwenye biblia takatifu achana na maneno ya mitaani unaweza kujikuta unatenda dhambi bure.

    Tuna mtakia afya njema jaji Mapigano.
     
  6. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 828
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 80
    E Mungu mnusuru mmoja wa majaji wapiganaji kama jina lake.
    Siku hizi hata walofeli sheria nao majaji! Duh sipo mie.
     
  7. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Mleta habari aweza kutuhabarisha zaidi? Jaji anatatizo gani? Alipata ajali? au aliumwa kwa mda mrefu?

    In all tunamtakia afya njema Mzee Mapihano na Mungu amponye aendelee na shuguli zake.

    Pole sana Jaji.
     
  8. October

    October JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa ujumbe wako mzuri ulioutoa kuhusu Jaji Mapigano.
    Ila Next time tafadhali usichanganye ujumbe wa muhimu kama huu na Lugha za kuokoteza mitaani zisizokua na chembe ya ukweli. Ulisikia wapi kua israeli ndie mtoa Roho za watu kama si lugha za mitaani zisizokua na mbele wala nyuma?
    Angalia na chunga ulimi wako usijekuta unatumia maneno yaliyo kinyume na Mungu bila kujijua.
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 935
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Judge mstaafu Mapigano Atunaye Tena.
    Source: Mahakama kuu kupitia Jaji mutungi
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,478
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    RIP Judge Mapigano.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Naskia Jaji Mapigano hatunaye...
     
  12. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    R.i.p judge mapigano
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    RIP Judge Mapigano...
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    RIP Judge
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    RIP Mapigano
     
  16. K

    Kosmio Senior Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.I.P. Judge Mapigano
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    RIP mh
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,550
    Likes Received: 19,887
    Trophy Points: 280
    RIP Judge Mapigano
     
  19. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,172
    Likes Received: 3,732
    Trophy Points: 280
    RIP Judge Mapigano. Poleni ndugu na marafiki.
     
  20. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,521
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    R.I.P Judge Dan Mapigano
     
Loading...