Tumefika mbali sana

Hii sio bongo movie kweli ?

Hata isikustue mkuu.
 
jamaa kaona kibuyu acha asali, aka kipochi manyoya
sijajua kama kina kufuniko au lah
 
Hapo ndo mbali...hao wamevaa nguo
Mimi nliona wadada wanacheza uchi wa mnyama niliogopa Sana...Mpaka.leo ile picha haijatoka kichwani
 
Hapo ndo mbali...hao wamevaa nguo
Mimi nliona wadada wanacheza uchi wa mnyama niliogopa Sana...Mpaka.leo ile picha haijatoka kichwani
Kawaida sana uswazi kwenye vigoma vyao lazima wamwage radhi


Hakuna jipya siku hizi
 
NATAFSIR PICHA

JAMAA KAOMBA MAJI ......KAONYESHWA KUWA .....UNATAK MAJI YAP .....YA HUKU .....AU HAYA HAPA .....
. na log off🏃🏃🏃
 
Kawaida sana uswazi kwenye vigoma vyao lazima wamwage radhi


Hakuna jipya siku hizi
Mimi...sijazoea mazingira ya kuona nyuchi za watu.......nyie mliozoea. Kuona watu wakicheza uchi HONGERENI
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…