Tumebanwa kila kona, Bora tupinge tu kila kitu na kwenda Mahakamani!


Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,864
Likes
1,749
Points
280
Age
48
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,864 1,749 280
Baada ya kuikana Sera yetu ya Kupinga Ufisadi na kutetea Rasilimali za Umma, kwa sasa ni kama tumefulia sisi UKAWA. Tunajaribu kubuni mbinu tutatokaje na tumeona tufanye yafuatayo;

1. Kupinga kila kitu kwenye taarifa za Serikali na kutafuta hata dosari za Uandishi licha ya mantiki kuwa sawa;

2. Kususia Bunge kwa kuwa hatuna hoja za kuzungumza na kukimbilia Mahakamani kwa madai ya Serikali kuminya Demokrasia;

3.Kufurahia Serikali inapokosa misaada kwa kisingizio cha Uchaguzi wa Zanzibar na Sheria Kandamizi;

4. Kuwaongopea Wananchi kuwa Fulani alishinda Uchaguzi na kunyimwa Ushindi ili tuonewe huruma;

5. Kugeuka watetezi wa Wazembe na Walarushwa kwa kisingizio cha haki za Binadamu na Utawala wa Sheria, kinyume na tuliyoyasimamia huko nyuma;

6. Kupinga lolote litakalofanywa na Serikali kama vile Ujenzi wa Barabara,, Shule, Zahanati, kwa kisingizio kwamba Serikali ilipaswa kufanya hayo miaka ya nyuma na sio sasa;

7. Kufanya vituko vyoyote vitakavyosababisha tuandikwe na kutangazwa kwenye vyombo vya Habari ili wananchi wasitusahau;

Nafikiri labda kwa mikakati hii tutarudi kwenye enzi zetu maana jpm katubana kila kona. Wananchi wamemkubali na uongo wetu wameshaujua! Mabadilikooooooooooooooo!! Ukawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Zungusha mikonoooooooo!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
Too low, hivi kwanini Wana CCM wana uono mdogo hivi? Mbona Bunge linaanza kurudishwa live?? Hilo ni moja tu
 
C

captau

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
116
Likes
62
Points
45
C

captau

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
116 62 45
Too low, hivi kwanini Wana CCM wana uono mdogo hivi? Mbona Bunge linaanza kurudishwa live?? Hilo ni moja tu
watu wanadandia tu bila kutumia vichwa,sasa wataachaje kuwa hivyo ndugu yangu!yan wapo mazuzu wanaodhan wailoko humu ni wavyama vya siasa tu!hovyo kabisa..
 
C

captau

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
116
Likes
62
Points
45
C

captau

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
116 62 45
Too low, hivi kwanini Wana CCM wana uono mdogo hivi? Mbona Bunge linaanza kurudishwa live?? Hilo ni moja tu
watu wanadandia tu bila kutumia vichwa,sasa wataachaje kuwa hivyo ndugu yangu!yan wapo mazuzu wanaodhan wailoko humu ni wavyama vya siasa tu!hovyo kabisa..
 
C

captau

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
116
Likes
62
Points
45
C

captau

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
116 62 45
Too low, hivi kwanini Wana CCM wana uono mdogo hivi? Mbona Bunge linaanza kurudishwa live?? Hilo ni moja tu
watu wanadandia tu bila kutumia vichwa,sasa wataachaje kuwa hivyo ndugu yangu!yan wapo mazuzu wanaodhan wailoko humu ni wavyama vya siasa tu!hovyo kabisa..
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,239,959