Sodoku Myebusi
JF-Expert Member
- Feb 3, 2016
- 1,313
- 3,001
Kila nikitizamana kwa kweli nasikitika sana, miaka ya nyuma hali haikuwa hivi. Unamkuta dada mzuri kabisa mzuri kweli kweli hajaolewa na yupo so desperate. kiasi kwamba yaani wanaume ndo wanatumia gear hiyo kumchambua kila wanapomtaka, huyu dada aliyenifanya niandike ni mfanyakazi mwenzangu yupo hapa sasa kama miezi minne. Ni mzuri, mcheshi ana mvuto n.k lakini hajaolewa na sasa ana miaka 30. Si kwamba hapendi, anapenda hajaolewa.Sasa hapo najiuliza kwanini hajaolewa.
Vijana wengi kwa sasa ukiwagusia suala la kuoa wanaruka kimanga, hawataki kusikia, wanataka waendelee ku "hit and run" kwanini? Hili nalo najiuliza sana na ninakuwa na maswali mengi sana. unakuta kijana ana 35 bado anakamua tu ameng'ang'ana na kula ujana tu mpaka anaelekea kumalizia na kuingia uzee hataki kuoa, uwezo anao, sababu anazo ila nia hana.
Akina dada ni nini kilichotokea hata mnawakatisha tamaa wanaume kuwaoa? Kuna nini kimetokea kinachowafanywa watu wawe wazito kuoa kiasi hiki? Kuna wadada wengi ambao ashakum si matusi wanaitwa "loose ball" au "free kick" hawa wamekuwa tatizo hapa mjini ni mzuri ana hata uwezo lakini hapati mume. Watu wanakuja wanapiga free kick ikiingia golini wanaambua mtoto au ikitoka nje maisha yanasonga mbele, tubadilike jamani.
Tukae mkao wa wife material, ukitizama kushoto na kulia unakuta wadada wazuri lakini wengine bado wamekaa mkao wakuchuchumaa yaani kama vile wapo 'standby' kutaka kunyanyuka kila wakati na hujui kama anaelekea kukaa chini au anataka kusimama.
Basi kwa hili tuzidi kuombeana sana.
Vijana wengi kwa sasa ukiwagusia suala la kuoa wanaruka kimanga, hawataki kusikia, wanataka waendelee ku "hit and run" kwanini? Hili nalo najiuliza sana na ninakuwa na maswali mengi sana. unakuta kijana ana 35 bado anakamua tu ameng'ang'ana na kula ujana tu mpaka anaelekea kumalizia na kuingia uzee hataki kuoa, uwezo anao, sababu anazo ila nia hana.
Akina dada ni nini kilichotokea hata mnawakatisha tamaa wanaume kuwaoa? Kuna nini kimetokea kinachowafanywa watu wawe wazito kuoa kiasi hiki? Kuna wadada wengi ambao ashakum si matusi wanaitwa "loose ball" au "free kick" hawa wamekuwa tatizo hapa mjini ni mzuri ana hata uwezo lakini hapati mume. Watu wanakuja wanapiga free kick ikiingia golini wanaambua mtoto au ikitoka nje maisha yanasonga mbele, tubadilike jamani.
Tukae mkao wa wife material, ukitizama kushoto na kulia unakuta wadada wazuri lakini wengine bado wamekaa mkao wakuchuchumaa yaani kama vile wapo 'standby' kutaka kunyanyuka kila wakati na hujui kama anaelekea kukaa chini au anataka kusimama.
Basi kwa hili tuzidi kuombeana sana.