Tuliowahi kutongoza kwa Barua..

Tuliowahi kutongoza kwa Barua..

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Posts
5,104
Reaction score
10,788
Enzi hizo nikiwa shule, moyo ukamndondokea binti fulani matata sana wa kihaya kwa jina Methodia....
Sasa naanzaje kumface? kijasho kikanitoka! Mara wazo likanijia, nikanunue karatasi mbili za barua zenye michoro ya moyo huku mioyo mingine ikiwa imechomwa mishale nimundikie barua.

Kidume nikaanza kuandika riwaya jinsi nilivomzimia Methodia, nakumbuka prepo yote iliisha kwa kushuka mashairi matamu matamu.

Kisha asubuhi yake nikaikunja nikachukua bahasha nikaipulizia pafyumu kidogo ya YOLANDA, kitu kiende na manukato fulani hivi "amazing".

Siku hiyo hata masomo hayakwenda vizuri nikiwaza kumkabidhi mtoto Metty barua jioni yake after dispersion...

Kweli jioni ilifika nikamkabidhi waraka wa Mtume Mimi kwa Methodia. Akapokea kisha tukaachana huku akili yote ikisubiri kesho yake kupata majibu.
Bondo la shule siku ile halikulika, prepo haikusomeka, usiku ukawa mrefu na nikawa mtu wa kwanza kuamka alfajiri yake!

Kilichokwenda kutokea nilikuta barua zangu kabandika ubaoni madenti wanasoma na kucheka ile mbaya............................
 
Nitarudiii hapaa...siti Ya 1 Na Pop corn
Nilimzimia mtoto Fulani Nikamuandikia Barua Juu Na Ile ya Busu Kabla Hujafungua hahaha
Barua alipelekewa maza Mimi nikiea sijui Hili wala lile Nilichapika Kinoma
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mi sijawahi kwakweli ila kuna demu mtaani kwetu aliniandikiaga barua ya mapenzi nikiwa kidato cha tatu juu akaandika "Zawadi ni chochote usichoke kupokea" naifungua nakuta tu makopakopa maneno matam matam nikaanza kufukuzia ili nile mbunye, nikapewa mbunye ila sikuifaidi kabisa maana demu katikati ya game alining'ata akaokota chupi yake akakimbia nikasikia tu sikupi tena kitumbua changu, nikampotezea.
Baadae alipewa mimba na msela mmoja hapohapo mtaani
 
Mi sijawahi kwakweli ila kuna demu mtaani kwetu aliniandikiaga barua ya mapenzi nikiwa kidato cha tatu juu akaandika "Zawadi ni chochote usichoke kupokea" naifungua nakuta tu makopakopa maneno matam matam nikaanza kufukuzia ili nile mbunye, nikapewa mbunye ila sikuifaidi kabisa maana demu katikati ya game alining'ata akaokota chupi yake akakimbia nikasikia tu sikupi tena kitumbua changu, nikampotezea.
Baadae alipewa mimba na msela mmoja hapohapo mtaani
Ulimbikiri Nini
 
Uliandika full name? Wenzio tulikuwa hatuandiki unamalizia tu wako akupendae. Au unaandika initials hata ikitokea imeokotwa au kuonekana na watu wengine wanapata kazi ya kukisia na kufananisha mwandiko
 
Yaani haujasahau hadi leo, aisee wewe kiazi kweli!
 
Uliandika full name? Wenzio tulikuwa hatuandiki unamalizia tu wako akupendae. Au unaandika initials hata ikitokea imeokotwa au kuonekana na watu wengine wanapata kazi ya kukisia na kufananisha mwandiko
Kweli Kabiisa Moja ya mistake ilikua kuandika jiina lako full
 
Binafsi barua yangu ilipokelewa vizuri sana kipindi hicho nipo form one, binti alikuwa three.. nakumbuka zile nyimbo nilizo dedicate kwake zilinipa credits za kutosha kumpata kirahisi yule mrembo. Sikuwa na pingamizi, nyumbani kwao walinielewa hadi ilifikia wakati nikienda kumtembelea mbwa wao haniletei noma.
 
Nikiwa darasa la Sita binti mmoja alikula kichwa changu sana, andika sana barua ila kumpatia natetemeka vibaya naishia kuzitafuna tu..... siku nimepata mbinu kukunjia barua kwenye bomba la BIC na kisha kumkabidhi mrembo hiyo kalamu kama zawadi.
Mrembo bila ajizi kaipokea na kuitia mfukoni kidume nikafurahi na kusubiri jibu, kumbe mtoto wala hakuelewa so hakuifungua pen ile.... siku zinasonga sioni dalili naona tu pen inatumika ikabidi nivunje ukimya na kuomba kalamu yangu.
Dadadeki haya mambo haya, siku zikaenda hatimae nikafaulu kufikisha ujumbe kwa njia nyingne.... mtoto mwenyewe hadi shule ikaisha sikumtafuna kwa uoga kila akijipitisha mtaa wetu mi nakazania tu kuulizia JIBU LANGU lini....!![emoji853][emoji53]
 
Enzi hizo nikiwa shule, moyo ukamndondokea binti fulani matata sana wa kihaya kwa jina Methodia.... Sasa naanzaje kumface? kijasho kikanitoka! Mara wazo likanijia, nikanunue karatasi mbili za barua zenye michoro ya moyo huku mioyo mingine ikiwa imechomwa mishale nimundikie barua.
Kidume nikaanza kuandika riwaya jinsi nilivomzimia Methodia, nakumbuka prepo yote iliisha kwa kushuka mashairi matamu matamu. Kisha asubuhi yake nikaikunja nikachukua bahasha nikaipulizia pafyumu kidogo ya YOLANDA, kitu kiende na manukato fulani hivi "amazing".
Siku hiyo hata masomo hayakwenda vizuri nikiwaza kumkabidhi mtoto Metty barua jioni yake after dispersion...
Kweli jioni ilifika nikamkabidhi waraka wa Mtume Mimi kwa Methodia. Akapokea kisha tukaachana huku akili yote ikisubiri kesho yake kupata majibu. Bondo la shule siku ile halikulika, prepo haikusomeka, usiku ukawa mrefu na nikawa mtu wa kwanza kuamka alfajiri yake! Kilichokwenda kutokea nilikuta barua zangu kabandika ubaoni madenti wanasoma na kucheka ile mbaya............................
Nilipewa barua na demu wa kaka yangu, nikaifungua na kuisoma, yule demu alikua anamuomba bro ajipige picha ampelekee, sasa bro hakua na pesa ya kupiga picha, niliporudisha majibu kwa yule demu, akaniwekea pesa kwenye bahasha nimpelekee, nilipokua njiani kama kawa nikaifungu ,nikachukua changu mapema, kilichosalia nikamfikishia bro, wala hakuna aliejua maana ile pesa ilikua inazidi kiasi kinachohitajika kupigia picha.
 
Nilipewa barua na demu wa kaka yangu, nikaifungua na kuisoma, yule demu alikua anamuomba bro ajipige picha ampelekee, sasa bro hakua na pesa ya kupiga picha, niliporudisha majibu kwa yule demu, akaniwekea pesa kwenye bahasha nimpelekee, nilipokua njiani kama kawa nikaifungu ,nikachukua changu mapema, kilichosalia nikamfikishia bro, wala hakuna aliejua maana ile pesa ilikua inazidi kiasi kinachohitajika kupigia picha.
Aisee waifu matirio huyo kaka yako alimuoa?
 
Sijui nilikuwa natafuta nini kwenye begi la sister ebanaee si nikakutana na ka kadi hivi kazuri kufungua nikaona makopa na mishale kwa pembeni kimeandikwa kwa mkono nikasoma kuona nikang'amua sista anatongozwa tena vesi deadly, nikaona hiki ki kadi kitanifaa nikapita nacho.

Nikatoka home nikaenda mlimani kukisoma vizuri ili nipate utulivu na nisionwe pia(mwanza kuna milima sana)

Yaani kile ki kadi nilikielewa sana yule mwamba alishuka stanza tena alichonifurahisha hakuandika jina la sista wala jina lake nikacheka kichizi maana ile kadi nikaona inanifaa tena ntaipeleka kwa dem nliokuwa namtaka ila nlikuwa sijui pa kuanzia.

Kipindi iko nilikuwa darasa la 5 kama kawaida mapumziko nikampelekea Naomi yeye alikuwa darasa la sita halafu mzuri shule nzima.

Huyu naomi alikuwa dada mkuu, msafi na mimi nilikiwa nang'aa maana sista alikuwa hataki nipauke kiboya maana mi kufua ilikuwa mpaka siku ya usafi, sista anafua kila siku akawa ananifulia nakuninyooshea dogo lake ning'ae sista alikuwa sekondari, kwahiyo kipindi napeleka kile kikadi kwa naomi nilikuwa nang'aa tunaendana usafi ila mi ni dogo naomi ananizidi darasa na umri.
Naomi akapokea kile kikadi akaniuliza nani kakupa nikamuambia mimi ndo nimekuandikia huo ujumbe tene imebidi niulete mwenyewe ili nihakikishe umefika na umeupokea.
Naomi akaniangalia afu ananiambia toka urefuke kama mpapai unawafuata hadi dada zako. Nikamjibu kwa nidhamu "ungeenda ukasoma kwanza yaliyomo ukayajua halafu ndo utajua kama ulivonambia narefuka kama mpapai ni sahihi au sio sahihi"

Naomi akasepa, nadhani hakujua kile ki kadi kimetoka sekondari maana yule mwamba aliyeandika saivi ukute ni docta love labda, naona Naomi alivosoma huko akakutana na stanza kuntu akaelewa.

Sasa shida ikaja ni mimi kufuata jibu maana nilianza kumuogopa dada mkuu ukizingatia alikuwa ananizidi darasa na miaka miwli plus lile biti alilonipiga.
Ukapita mwezi mimi sijamfata tena Naomi maana nilikuwa namchenga ebanae si akaniandikia barua ya kunikubali akatuma mtu aniletee.

Hiyo barua ya kukubaliwa niliisoma kila nilipokuwa pekeangu, kwanzanlikua natoka home naenda mlimani kuisoma kila siku utadhani sijawahi kuisoma hapo nyuma.
Naomi akaingia lasaba mi darasa lasita ni dem wangu ila nilikuwa namuogopa kishenzi maana nilikuwa sijazoea halafu nilikuwa sijawahi, halafu hata sijui cha kufanya wala. Nakumbuka kuna siku alinikumbatia ilikuwa jioni karibu na kwao alinibusu shavuni na mimi nikamshika kiuno na kabusu kangu huku naogopa ila nlijikaza, sikuhiyo nadhani ndo siku nliokuwa na furaha duniani nilirudi home usiku sikulala.

Sista wangu alikuwa anapenda kufua nguo zangu za shule akiwa anafua zake halafu ananyoosha ili shuleni nig'ae maana mi ilikuwa kufua mpaka siku ya usafi.

siku anafua si akaiona ila barua ya Naomi ilikiwa kwenye kaptura maana nlikuwa natembea nayo ili nikipata gepu la kuisoma naishoma halafu nafurahi kishenzi maana naomi ni pini alikuwa na curvy falani ivi deadly, lips dende ila nlikuwa sijui kuzitendea haki, tako kama kawaida iyo ni pie(π), macho akiniangalia sijiwezi, mguu shampeini sio fanta passion
Sista akaiona barua Naomi ananikibalia halafu alijiandika na jina mule na mimi akanitaja eti nampotezea maana hata simtafuti.
Sista alimjua naomi kwa sababu alikuwa dada mkuu halafu naule uzuri kila mtu alikuwa anamjua.

Sista alishangaa mimi kuwa na dem pini vile wakati ananionaga fala, akaniuliza nimempataje Yule Dada mkuu nikamuambia yule mbona ni dem wangu toka nipo Darasa la tano mwishoni.
Sista akaniuliza umesha piga? Nikashindwa kujibu akajua bado akaanza kunipanga mwambie naomi aje,,,

Nikaanza kufuata maelekezo ya sista. Maana kabla ya hapo ilikuwa kukutana na naomi mpaka njiani tu halafu from no where au niende kujipitisha karibu na kwao tena bila appointment.
Naomi anakuja nakaa nae hata sifanyi chochote badae namsindikiza nikirudi sista anani mindi yaani ukweli juhudi za sista ndo zilinifanya nipige tena baada ya miezi saba. nashukuru sista aliiona ile barua maana bila hivo nilikuwa nimejishkisha pembe.

Nimechoka kuandika hata ivo huu sio uzi wangu.
 
Enzi hizo nikiwa shule, moyo ukamndondokea binti fulani matata sana wa kihaya kwa jina Methodia....
Sasa naanzaje kumface? kijasho kikanitoka! Mara wazo likanijia, nikanunue karatasi mbili za barua zenye michoro ya moyo huku mioyo mingine ikiwa imechomwa mishale nimundikie barua.

Kidume nikaanza kuandika riwaya jinsi nilivomzimia Methodia, nakumbuka prepo yote iliisha kwa kushuka mashairi matamu matamu.

Kisha asubuhi yake nikaikunja nikachukua bahasha nikaipulizia pafyumu kidogo ya YOLANDA, kitu kiende na manukato fulani hivi "amazing".

Siku hiyo hata masomo hayakwenda vizuri nikiwaza kumkabidhi mtoto Metty barua jioni yake after dispersion...

Kweli jioni ilifika nikamkabidhi waraka wa Mtume Mimi kwa Methodia. Akapokea kisha tukaachana huku akili yote ikisubiri kesho yake kupata majibu.
Bondo la shule siku ile halikulika, prepo haikusomeka, usiku ukawa mrefu na nikawa mtu wa kwanza kuamka alfajiri yake!

Kilichokwenda kutokea nilikuta barua zangu kabandika ubaoni madenti wanasoma na kucheka ile mbaya............................
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mtoto type ya wakolosai
 
Back
Top Bottom