moyafricatz
JF-Expert Member
- Nov 27, 2015
- 2,905
- 4,948
Umewahi piga/pigwa chabo katika faragha - JamiiForums
Ingekuwa vema ungeenda kukomenti hapa
Sent using Jamii Forums mobile app
Sitasahau mwaka jana mwalimu wetu wa advance alikua anakula
mzigo wa dem mwanafunzi mwenzetu ofisini kwake nilikua
napita dirishani nikaskia sauti za
kibabe,,zilizonishawishi nijongee
kunako dirisha,ile nachungulia nakutana nao uso kwa uso dem anaiokota,wote waliniona lakin ticha hakunizingatia wala akaendelea kujilia tunda,Dem akawa anamwambia ticha kuna mtu anatuchungulia,ticha hakujali,,nilishuhudia mtanange ule hadi dk ya90 ndo jamaa et ananambia"We mshenzi unafanyaje apo"?uku mimi nishapiga zaidi ya bao mbili kwenye boxer
Umeshafukua tayariUmewahi piga/pigwa chabo katika faragha - JamiiForums
Ingekuwa vema ungeenda kukomenti hapa
Sent using Jamii Forums mobile app
tupe uzoefu wakoHuu uzi umenikumbusha mbali[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
MKUU kuna siku FUNDI RANGI fulani alikuja HOME kufanya marekebisho ya NYUMBA YA RANGI,,,,,, MTOTO wa kuitwa NADYA,,alikuwa mtamu mno,,,RANGI BROWN NATURAL,,NYWELE NDEFU NYEUSI NATURAL,,,,alikuwa mrefu wa wastani,,,,mtoto alikuja kavaa BAIBUI ,,lakini mzigo ulikuwa UNATETEMEKA NA KUCHEZACHEZA AKITEMBEA ni kama PAKA ametiwa kwenye KIGUNIA ANAKWENDA KUTUPWA mtoni,,,,, ni hatari tupu,,,mtoto alipoingia SITTING ROOM akanambiya BABY NASIKIA JOTO,,,Akasaula BAIBUI,,, akawe kwenye SOFA,,akaelekea CHUMBANI huku nikimkodolea macho,,, alikuwa kabaki na BIKINI NA SIDIRIA tu,,,hana KINGINE,,kumbe purukishani zile zote FUNDI RANGI yupo NJE,,,na ANAONA KILA KITU KUPITIA DIRISHANI,,,Mimi sikutambuwa at the first site,,,,KWAMBA FUNDI ALIMWONA MREMBO YULE,,,,Nikipoingia CHUMBANI nikamkuta mtoto,ametoka KUOGA,,,mtoto alikuwa balaa,,,yaani ni HATARI YA DANGER,,,NILICHOMPENDEA mtoto NADYA ,,KIFUANI ANA ZIWA DODO ,,,,halafu mang'avu ,,, CHUCHU nyeusi,,,tumbo la kiasi ,,,KITOVU kimeingia ndani unaweza hata KUFICHA chochote ndani YAKE,,,,mtoto alikuwa mtamu mno,,,,UZALENDO ULINISHINDA,,,BAHARIA nilimrukia mtoto,,nikaanza kumpa MIKWAJU ktk ile STYLE YA TWIGA ANAKUNYWA MAJI,,,kumbe Fundi alishaingia UKUMBINI muda mwingi,,akawa anachungulia chumbani kupitia MLANGO wa chumbani,,,nikiwa ktk harakati za KUBADILISHA GEA ANGANI,,nilitaka NIMUWEKE MTOTO KTK STYLE YA knock out ,,kumbe FUNDI NAE ANABADILISHA MKAO,,DUU,,,,katika purukushani zile za Fundi,,ghafla Fundi akaingia na MLANGO hadi chumbani,,, duu!!kumbe nilisahau KUFUNGA MLANGO wa chumbani,,,niliuegesha tu,,sikufunga,,, FUNDI AKIJUWA MLANGO UMEFUNGWA,,,akauegemea MLANGO akaingia nao ndani,,, ,,,,,,duu!!KIDUME ikabidi NICHOMOE JEGEJE kunako KIPOCHI MANYOYA,,nianze KUDEAL NA FUNDI....fundi alitokomea kusikojulikana,,akasahau NGUO na vitendea kazi vyake,,,,,kurudi mjengoni,,,,nakuta mtoto KAVAA NGUO ZAKE,,anataka kuondoka,,anaona kama mm na FUNDI,,LETU MOJA,,,ilibidi nifanye kazi ya ZIADA kumzuia mrembo,,,,,hawa WAPIGA CHABO MIYEYUSHO SN,,WANAWEZA KUKUKOSEHA MKE....
Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha ha ha nilivyokuona mkajua na wewe dada mzuri mzur muuza genge ushawah kupiga chabo.Umewahi piga/pigwa chabo katika faragha - JamiiForums
Ingekuwa vema ungeenda kukomenti hapa
Sent using Jamii Forums mobile app
Khaa we dogo muuza henge intake radhiHa ha ha ha nilivyokuona mkajua na wewe dada mzuri mzur muuza genge ushawah kupiga chabo.
Ha ha ha ha nsamehe dada mzur mzur si ndio maana nkasema niliangalia kwa haraka jamanKhaa we dogo muuza henge intake radhi
hhhhahahahaha nimecheka kama mazuriSitasahau mwaka jana mwalimu wetu wa advance alikua anakula
mzigo wa dem mwanafunzi mwenzetu ofisini kwake nilikua
napita dirishani nikaskia sauti za
kibabe,,zilizonishawishi nijongee
kunako dirisha,ile nachungulia nakutana nao uso kwa uso dem anaiokota,wote waliniona lakin ticha hakunizingatia wala akaendelea kujilia tunda,Dem akawa anamwambia ticha kuna mtu anatuchungulia,ticha hakujali,,nilishuhudia mtanange ule hadi dk ya90 ndo jamaa et ananambia"We mshenzi unafanyaje apo"?uku mimi nishapiga zaidi ya bao mbili kwenye boxer
We nichokozeHa ha ha ha nsamehe dada mzur mzur si ndio maana nkasema niliangalia kwa haraka jaman
Ha ha ha nnavyokuogopa sasa naanzaje kukuchokza dada mzur mzur