Tukague vyeti vya waandishi wa habari wa gazeti la Tanzania Daima

Noah FELIX

Senior Member
Feb 3, 2017
195
250
Gazeti la chama, ni reflection ya tabia zao za ukurupukaji na malezi yao.
Kukurupuka tu kama Tundu Lissu. Halafu mhariri wa gazeti hili hafanyi kazi yake ipasavyo. Ingekuwa ni spelling tungewaelewa.
 

gigabyte

JF-Expert Member
May 27, 2015
1,286
2,000
Tanzania Daima mnatia aibu bana.mnashindwaje kufanya kazi yenu kwa weledi.Nawewe mhariri wahili gazeti uoni aibu,ata wewe uliyekua unachapa hiyo taarifa ulikua unawaza nin ulipokua unaandika upupu kama huo.Badilikeni bana.
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,383
2,000
Tanzania waandishi ni vilaza na ndo maana huwa sisomi vigazeti vyao. Siku nyingine utasikia wanasema mkoa wa Bukoba, wakati mwingine utasikia mkoa wa Songea. Yaani hawa jamaa ni viazi hatari, huko ndo kuna uozo wa hatari na ndo maana kila wakati wanafia vi bahasha, for, they are "hollow heads"
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,383
2,000
Tanzania waandishi ni vilaza na ndo maana huwa sisomi vigazeti vyao. Siku nyingine utasikia wanasema mkoa wa Bukoba, wakati mwingine utasikia mkoa wa Songea. Yaani hawa jamaa ni viazi hatari, huko ndo kuna uozo wa hatari na ndo maana kila wakati wanafia vi bahasha, for, they are "hollow heads"
 

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,427
2,000
Tanzania Daima mnatia aibu bana.mnashindwaje kufanya kazi yenu kwa weledi.Nawewe mhariri wahili gazeti uoni aibu,ata wewe uliyekua unachapa hiyo taarifa ulikua unawaza nin ulipokua unaandika upupu kama huo.Badilikeni bana.
Tukiwapa hoja za kuwarekebisha wao wanakuja na majibu ya hasira hasira.
 

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,427
2,000
IMG-20170509-WA0013.jpg
Tanzania waandishi ni vilaza na ndo maana huwa sisomi vigazeti vyao. Siku nyingine utasikia wanasema mkoa wa Bukoba, wakati mwingine utasikia mkoa wa Songea. Yaani hawa jamaa ni viazi hatari, huko ndo kuna uozo wa hatari na ndo maana kila wakati wanafia vi bahasha, for, they are "hollow heads"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom