Tujikumbushe Zama za Mapenzi ya Barua

Tujikumbushe Zama za Mapenzi ya Barua

twijuke

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Posts
547
Reaction score
252
Wapendwa wana Jf poleni na majukumu, nikawa nimekaa mahali napunga kaupepo, huku nikiishuhudia Jumapili inavyo yoyoma, na hatimae watakao amka salama hususani sisi wakazi wa, asubihi kuanza kukimbizana na usafiri kwenda makazini kuusaka Mkate.

Katika kuwaza hili na lile nakumbuka enzi za mapezi ya kuwasiliana kwa barua wakati huo simu hakuna, ukiweka ahadi na Mpenzi wako hakikisha mahali pakukutana panaeleweka, na ikitokea umefika na mpezi hajotokea utasubiri mpaka utatia akili vinginevyo huna jinsi ya kuwasiliana nae ili kujua nini kimemsibu. Nani anakumbuka zama hizo au visa vya mahusiano ya kipindi kile?
 
Mpaka sasa hivi wanaandikiana barua dada wa kazi nimemfuma na barua 2 nimechekaaje
 
Haya hizi hapa enzi zetu bana,....

attachment.php


attachment.php
 

Attachments

  • 563211_472428406158305_1580917099_n.jpg
    563211_472428406158305_1580917099_n.jpg
    19.7 KB · Views: 499
Am sorry mtoa mada, naomba nitoke nje kidogo ya mada yako kuu! Hapa naomba niulize jambo moja tu hususani kwa wale watu wazima kabisa ambao walianza haya mambo back 1990's! Assume ewe kijana umekutana na mdada kati kati ya jiji (DSM)! Wewe unaishi Mbagala, na mtoto anakaa Kimara! Mtoto umemtokea na anaingia laini kisha mnapanga appointment; say mkutane Ubungo jumatano ijayo!

Je, kwa kuzingatia kwamba enzi hizo simu hamna(chache sana majumbani), je, mlikuwa mnafanyaje siku ya miadi ikishafika? Unakurupuka tu kutoka Mbagala hadi Ubungo bila kujali kwamba utamkuta au hutamkuta; au? Na je, what happen endapo hutamkuta? I mean, mlikuwa mnafanya nini kum-trace mtu ambae hata nyumbani kwake hukufahamu na hamna njia ya mawasiliano?!
 
Yanaani lilikuwa bonge la sheshe manake kama umekutana na totoz then mkaweka miadi, hakikisha kwanza umepiga domo la ukweli yaani enzi hizo tunasema MC mtoto, manake unapiga porojo over MC.

Lakinini ilikuwa kazi kwelikwe kumsubiri mtu ambaye hujui leo kaamkaje, kwa lugha ya leo tunasema hizo ndo zilikua changamoto zetu.
 
Ilikuwa nzuri lakini pia haikuwa njia ya uhakika sana, bora simu.
 
Back
Top Bottom