Tuambie jambo jipya ulilojifunza ndani mwaka 2016

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
22,934
2,000
Karibu mwana JF,

Tuambie mambo uliyojifunza ndani ya mwaka huu, ambao tunatarajia kuumaliza ndani ya siku hii ya leo. Karibuni.
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,181
2,000
Serious nimejifunza jambo hili, lakini kabla sijataja nilichojifunza, ni hapahapa JF ambapo mlinishawishi kuwa kila memba ana degree, yaani ni graduate....nami nikaamua niende zangu Varsity....hahaha: nilichokikuta chuo kikuu yaani watu wanameza tu nadharia za wazungu...yaani nje ya matakataka wanayomeza ili wapate GPA Kali vichwani mwao watupu, yaani sasa hivi ukiniambia una degree, sijuhi master nakuona wa kawaida tu ila ninachothamini assa ni je, ubunifu wako katika Ku apply kile ulichojifunza ukoje, full stop!
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
22,934
2,000
In January, a man with no experience in politics will be sworn in as America's next president
 

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,685
2,000
Ukishika ukuta na kisha ukakata na kufunua vizuri, mafisadi wa ufipa watakupatia msosi hadi uvimbewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom