Pettymagambo
JF-Expert Member
- Aug 21, 2017
- 1,532
- 8,280
Hivi hizi hadithi huwa zinatokaje... part one uliitoa?Season 2 sehemu ya 1
Basi baada ya kuwa nimekutana kimwili na tatu, babu aliniuliza eti sikuona mabadiliko mwilini mwangu? Nilibaki kuwaza nisikumbuke jambo lolote lililonitokea wakati tunafanya mapenzi na tatu.
Sikumbuki chochote babu kwani sikuona tatizo lolote, nilimjibu babu huku nikimwangalia usoni.
Hukuona mabadiliko yoyote huko chini baada ya tendo? Aliniuliza babu na kuongeza, ile mizizi uliyotafuna humfanya mwanaume kuwa na nguvu mara 3 zaidi ya alizonazo, sasa wewe unaposema hukuona tofauti unanishtua mwanangu na nilitegemea hiyo ndo itakua njia ya kumfanya tatu atupatie kile tukitakacho.
Hapo nilishtuka kidogo na sasa picha ya tendo lote ikanirudia, nilikumbuka namna bwana manyanda wangu alivyoendelea kusimama wima hata baada ya kuwa nimepiga mshindo wa kwanza, hivyo kujumlisha tendo mpaka napiga bao la pili ndo nikashuka kifuani mwa tatu, pia manyanda hakukawia kudinda tena na tena.
Samahani nilisahau babu, kiukweli ule mzizi ni hatari babu, yule binti nilimnyoosha vibaya mno, nisamehe babu.
JF is just a place to chill...Dogo, huoni aibu? Hebu tutolee uchafu huu. Wana JF sio wapumbavu kama unavyodhani.
Chizi Maarifa njoo huku kuna taahira anataka kusumbua akili zetù
Kwani wewe sio mwandishi kabisa, unaandika paragraph moja unaita chapter, u a akili timamu kweli wewe.Season 2 sehemu ya 1
Basi baada ya kuwa nimekutana kimwili na tatu, babu aliniuliza eti sikuona mabadiliko mwilini mwangu? Nilibaki kuwaza nisikumbuke jambo lolote lililonitokea wakati tunafanya mapenzi na tatu.
Sikumbuki chochote babu kwani sikuona tatizo lolote, nilimjibu babu huku nikimwangalia usoni.
Hukuona mabadiliko yoyote huko chini baada ya tendo? Aliniuliza babu na kuongeza, ile mizizi uliyotafuna humfanya mwanaume kuwa na nguvu mara 3 zaidi ya alizonazo, sasa wewe unaposema hukuona tofauti unanishtua mwanangu na nilitegemea hiyo ndo itakua njia ya kumfanya tatu atupatie kile tukitakacho.
Hapo nilishtuka kidogo na sasa picha ya tendo lote ikanirudia, nilikumbuka namna bwana manyanda wangu alivyoendelea kusimama wima hata baada ya kuwa nimepiga mshindo wa kwanza, hivyo kujumlisha tendo mpaka napiga bao la pili ndo nikashuka kifuani mwa tatu, pia manyanda hakukawia kudinda tena na tena.
Samahani nilisahau babu, kiukweli ule mzizi ni hatari babu, yule binti nilimnyoosha vibaya mno, nisamehe babu.
Kamuulize mamakoJF is just a place to chill...
msituletee stress zenu za kushindwa kusimamisha **##&// nyie
Anataka kutuharibia siku huyu🤣🤔dogo shindwa na ulegee👀Dogo, huoni aibu? Hebu tutolee uchafu huu. Wana JF sio wapumbavu kama unavyodhani.
Chizi Maarifa njoo huku kuna taahira anataka kusumbua akili zetù
haya Gilesi maana najua toka trako lianze kutikisika hata brain nayo imeanza kutikisika.Kamuulize mamako
Unamsagia kunguniDogo, huoni aibu? Hebu tutolee uchafu huu. Wana JF sio wapumbavu kama unavyodhani.
Chizi Maarifa njoo huku kuna taahira anataka kusumbua akili zetù
Umemuuliza mamako moto anaopelekewa lakini?haya Gilesi maana najua toka trako lianze kutikisika hata brain nayo imeanza kutikisika.
Mafisango Chama kanyaga mafuta safari bado changa
hawa watulutumbi tuachie tuwatafunie mzizi
Hii ni katika nyuzi nazionaga tu ila sijawahi shawishika kusoma😀
Jamaa yule ni mkali wa kusimulia, pia ametengeneza fan base ambapo anakubali kukosolewa, kutukanwa nk ila mwisho wa siku anawageuza wakosoaji wake kuwa rafiki zake, sio huyu taahira ambaye akikosolewa kidogo tu anabadilisha na jina.Hii ni katika nyuzi nazionaga tu ila sijawahi shawishika kusoma😀
Mwenye huu Uzi halisi ni nani?Jamaa yule ni mkali wa kusimulia, pia ametengeneza fan base ambapo anakubali kukosolewa, kutukanwa nk ila mwisho wa siku anawageuza wakosoaji wake kuwa rafiki zake, sio huyu taahira ambaye akikosolewa kidogo tu anabadilisha na jina
Global PublishersMwenye huu Uzi halisi ni nani?
Kunamtu amekuita kuja hapa? mbona sioni sehemu nimekutag?Kwani wewe sio mwandishi kabisa, unaandika paragraph moja unaita chapter, u a akili timamu kweli wewe.
Ujinga wako unawatukanisha sana Wasukuma. Umefanya waonekane ni wachawi na wazinzi na wauaji, pia umefanya waonekane ni mazezeta kama wewe ulivyo
Part one iko wapi?Kunamtu amekuita kuja hapa? mbona sioni sehemu nimekutag?