Yumbayumba
JF-Expert Member
- May 31, 2012
- 1,240
- 850
Brand: Massey Ferguson
Model: 290
Engine
Power: 80 HP
2WD
Bei: m27 pamoja na jembe lake
Model: 290
Engine
Power: 80 HP
2WD
Bei: m27 pamoja na jembe lake
Ipo moro mkuuIko wapi?
Hilo trekta ni mali ya CCM naona kama lipo ofisini mwa chama?Brand: Massey Ferguson
Model: 290
Engine
Power: 80 HP
2WD
Bei: m27 pamoja na jembe lakeView attachment 1137148View attachment 1137149View attachment 1137150
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Hilo trekta ni mali ya CCM naona kama lipo ofisini mwa chama?
Au ile kauli mbiu ya Kilimo kwanza imekufa?
Mkuu unazingua[emoji3][emoji3][emoji3] hii si mali ya ccm bwana hapo imepaki tu kwa mudaHilo trekta ni mali ya CCM naona kama lipo ofisini mwa chama?
Au ile kauli mbiu ya Kilimo kwanza imekufa?
Mkuu bei inapungua ila upo chini sn toa 25 uchukue15ml chap njoo uchukue.
Ninazikubali sana Massey provided iwe ni ya England.
Nikiiona tu ninatikwa na udenda wa kilimo.
Chombo ya kilimo hii wacha kabisa!
Hii ni ya England mkuu imetoka msumbiji kwa mzungu mmoja ndio alikuwa anaitumia bado ipo vzr kabisa
SpareAsante. Ni machine ambayo ukiimiliki haujutii. Cheap to maintain na spear zinapatikana kirahisi
Lakini umeelewa?Spare
Ningekuwa sijaelewa ningerekebisha ?Lakini umeelewa?
Spare
Asante. Ni machine ambayo ukiimiliki haujutii. Cheap to maintain na spear zinapatikana kirahisi