Trafiki amenilazimisha kutumia fire extinguisher yangu

Trafiki amenilazimisha kutumia fire extinguisher yangu

Kinachotuletea matatizo mengi barabarani ni hawa walinzi wa sheria kuamini kuwa gari inaendeshwa ka mikono, miguu na hayo masheria yao lakini wakasahau kuwa gari inaendeshwa na akili!
Sidhani kama sheria iliwahi kufanikiwa popote duniani kwa kuwalazimisha watu kuifuata bali kwa kueleweshana.
Kuna trafic rafiki yangu aliwahi kuniambia hata gari litoke leo bandarini uliweke vitu vyote vinavyotakiwa na liingie road akisimamisha lazma apate kosa tuu yaani haijawahi kukamwata dereva akakoswa na kosa
 
Nimfanyaje huyu askari trafik nimetoka nyumbani salama mida hii ya asubuhi nimetembea kama nusu kilometa hivi nikapigwa mkono na trafik nikapaki pembeni akaniambia anataka kukagua gari akagua lote akakuta sawa mara akaniambia lete fire extinguisher nikampa akaniambia jaribu nikamwambia ukipres itatoka yote akawa mbishi si akapres kwa nguvu ikatoka yote mpaka ikaisha sasa ni mfanyaje huyu anavyo onekana hajui kitu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata mimi ilishanitokea hiyo, anakwambia uitest kama inafanya kazi, baada ya hapo unalazimika.kwenda kununua nyingine, huu ni ujinga
 
Huo sio ushauri mzuri maana hapo kesi itamgeukia
Sawa, kuchagua Unyonge nao ni uamuzi.

Hivi utinge Sentero na kitendea Kazi cha Ofisi wao kisha uwaambie ni ushahidi wako kuwa kakusababishia Hasara huku Afisa husika akijua u. Umuhimu wake kwanza si atakupigia magoti,
Na hapo unamchongea kukupiga kabisa.
 
Nimesoma post za humu nimeoona humu kuna mabwege wengi sana badala kuhoji kwa nn hiyo fire imwagike yote mnalaumu kumbe jamii hii ni ya ajabu sana mijadala yake da humu ni unafiki mkubwa tatizo unapenda kuachwa mnapofanya makosa foleni na michango yenu ya unafiki kama askali amekose tuseme kuwa askali kakosea na kama hajakosea pia tuwe wakweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom