Tp mazembe vs cs sfaxien


I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Pale hawachomoki bwana wao samatta lazima awakaze
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,525
Likes
148
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,525 148 160
Hivi kumbe wako Lubumbashi, naangalia huu mpira kwenye channel ya Aljazeera sasa timu zilivyoandikwa ni kinyume tulivyozoea kwa maana timu ya kushoto kwenya kibao cha wakati na timu scores ndio anakuwa mwenyeji, hapa TP Mazembe wako kulia. Asante kwa kunijuvya kwamba Mazembe wako nyumbani.

Samatta amefunga goli zuri sana.

Tiba
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,712
Likes
1,015
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,712 1,015 280
Wakapoteza taji hivi hivi, makombe yote makubwa yameenda Arabuni.
Hivi kumbe wako Lubumbashi, naangalia huu mpira kwenye channel ya Aljazeera sasa timu zilivyoandikwa ni kinyume tulivyozoea kwa maana timu ya kushoto kwenya kibao cha wakati na timu scores ndio anakuwa mwenyeji, hapa TP Mazembe wako kulia. Asante kwa kunijuvya kwamba Mazembe wako nyumbani.

Samatta amefunga goli zuri sana.

Tiba
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,796
Likes
4,364
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,796 4,364 280
Samatta jumla kapata magori mangapi
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943