TP MAZEMBE 'si lolote' AFRIKA...

TP MAZEMBE 'si lolote' AFRIKA...

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Bao la dakika ya 70 la Mansour lilitosha kuwasukuma nje TP Mazembe kwenye Michuano ya Klabu Bingwa Barani Afrika na kuwafanya Esperance watinge Fainali ya pili mfululizo.Sasa Esperance watakuwa na nafasi ya kutetea kombe lao hilo.Habari ndiyo hiyo...
 
Bao la dakika ya 70 la Mansour lilitosha kuwasukuma nje TP Mazembe kwenye Michuano ya Klabu Bingwa Barani Afrika na kuwafanya Esperance watinge Fainali ya pili mfululizo.Sasa Esperance watakuwa na nafasi ya kutetea kombe lao hilo.Habari ndiyo hiyo...

Urefa urefa ulitawala.
Muteba Kidiaba alikuwa akimulikwa usoni na spotlights muda wote wa mchezo, goli lenyewe lilifungwa huku kipa akikanyagwa.
Esperance hawakuonesha kiwango kikubwa cha kustahili ushindi. Sijui kwanini Mazembe hawakumaliza game Lubumbashi?
 
Kama unajua mpira na uliuangalia tp aliminywa sana juzi. Ila nafurahi dogo ana goli 6 tena baada ya kukosa game 2 cz aliumia bega. Othwz mputu angesubiri.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Game yoyote ambayo huwa inachezwa kwa waarabu na ni lazima wasonge mbele lazima wabebwe kila siku!
 
Game yoyote ambayo huwa inachezwa kwa waarabu na ni lazima wasonge mbele lazima wabebwe kila siku!

Kuna miaka Enyimba walikuwa wanawaweza kweli kweli, game zinazochezwa Enugu anamaliza shughuli mapema, akienda kwenye fitna inakuwa kupaki basi tu.
Hata Mazembe nao majuzi kabla hawajahujumiwa walikuwa wanawaweza sana...
 
Ache unafiki nyie TP Katandikwa kisawa sawa na hakuna aliebebwa hata 1st leg lubumbash alikoswa kswa nafuatilia saana juu ya kutaka kubadilishiwa marefa katandikwa na refa wao Msenegal chezea MABINGWA WEWE Udhaifu wao ulionekana toka mwanzo walikuwa wanakwepa kukutana nao watunisia hao Ahly alikwepa makusudi
 
Back
Top Bottom