Toyota vx for sale ,na zx | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota vx for sale ,na zx

Discussion in 'Matangazo madogo' started by HUGO CHAVES, Mar 15, 2012.

  1. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    MAKE TOYOTA ENGINE IHZ ,4200cc, mwaka 1996,manaul transmision zote ziko kwenye hali nzuri .bei dola 18500 ,kwa kila moja picha nitawawekea wakuu
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,600
    Trophy Points: 280
    Why Dola??
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni kosa kisheria kulipwa dolor unajua hili?
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bei hiyo kubwa sana kwa gari la miaka 18. mbona unataka kulangua watu?

    hujaandika chochote zaidi mileage, owners wangapi wametumia, na bei uweke ya Tshs sio dola. wizi mkubwa sana nyie wauza magari kwa bei kubwa ni shida au tamaa?
     
  5. m

    marijanda Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ka bein halali watu tujimwage sio bei kubwa hivo
     
  6. m

    marijanda Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    weka bei halali watu tununue magari
     
Loading...