Toyota mark 2 gx110 inauzwa

Toyota mark 2 gx110 inauzwa

jem-c

Member
Joined
Aug 13, 2012
Posts
25
Reaction score
8
Bei:milioni 10
Rangi:nyeupe
Cc:2400
Mawasiliano:0657027024
ImageUploadedByJamiiForums1421436952.513891.jpgImageUploadedByJamiiForums1421436973.796420.jpgImageUploadedByJamiiForums1421436991.662682.jpgImageUploadedByJamiiForums1421437009.446935.jpgImageUploadedByJamiiForums1421436991.662682.jpg
 
Kazi kweli,ndio maana nikinunua gari lazima nishauriane na fundi kuliko kuiga.
Matokeo yake kwenye kuuza inakuwa kama hivi
 
Yaani CC 2500! Engine 4 stroke direct injection(d4), 6cylinder! Kudadaadekiiii labda uwe na kisima cha mafutaaa
 
hiii tafuta machalii wa TPA, TAKUKURU, NA HAZINA

SIE WALIMU TUTAFUTIE GLANZA
 
Gari ni nzuri,ila wabongo tumekariri sana,sioni tatizo la cc 2500,Brevis na zenyewe ni CC 2500,D4 ni more powerfull and efficiently kuliko vvti,D4 zinahitaji mafuta masafi hazipendi mafuta yaliyochakachuliwa na pia service on time ni muhimu kwa magari ya D4......Tunatishana ni Jini wakati tofauti na cc 2000 ni ndogo sana yani kama kwa siku unatumia lita 4 kwenda na kurudi kwa gari ya cc 2000 ukiwa na ya cc 2500 inamaanisha utatumia lita 5 ongezeko la lita moja tu,kwahiyo msitishe watu.
 
Gari ni nzuri,ila wabongo tumekariri sana,sioni tatizo la cc 2500,Brevis na zenyewe ni CC 2500,D4 ni more powerfull and efficiently kuliko vvti,D4 zinahitaji mafuta masafi hazipendi mafuta yaliyochakachuliwa na pia service on time ni muhimu kwa magari ya D4......Tunatishana ni Jini wakati tofauti na cc 2000 ni ndogo sana yani kama kwa siku unatumia lita 4 kwenda na kurudi kwa gari ya cc 2000 ukiwa na ya cc 2500 inamaanisha utatumia lita 5 ongezeko la lita moja tu,kwahiyo msitishe watu.

Kwa hiyo? tununue au?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom