Toyota Hilux Crew (Double cabin) For Sale | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Hilux Crew (Double cabin) For Sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kompyuta, Jul 3, 2012.

  1. K

    Kompyuta Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toyota Hilux, Engine 2.8, 3L ,non turbo, Crew cab, ipo Zanzibar, imeingia nchini na haijatumika lakini imeshasajiliwa na kulipiwa kila kitu. Picha zimenishinda kuweka lakini kwa ambae yuko interested namba ni hii 0772692224. Bei Milioni 18. Gari ipo poa na kuipenda ni guarantee.
    Ahsanteni waheshimiwa.

    [​IMG]
    Download[​IMG]


    [​IMG]
    Download[​IMG]


    [​IMG]
    Download[​IMG]


    [​IMG]
    Download[​IMG]


    [​IMG]
    Download[​IMG]


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jitahidi kuweka picha kwanza....na ndo tutajua km inapendeka ma lah?
     
  3. K

    Kompyuta Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitajitahidi mkuu lakini nipo safarini itanichukua kama wiki sasa kama upo karibu au una mtu wako zenji mtwangie simu jamaa hapo juu ukaione mwenyewe. Nakuahidi utafurahi kama ni mtu wa Hilux. Poa
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ningefurahi zaidi ningeona picha, ukipata muda zitupie hapo.
     
  5. K

    Kompyuta Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nitajitahidi nifanikishe suala la picha, tatizo kubwa nipo safarini lakini natafuta means ya kulifanikisha.
    Asante sana.
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    imetengenezwa mwaka gani?
     
  7. K

    Kompyuta Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetengenezwa mwaka 92 mkuu
     
  8. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaaah ndo ile niliyoiona kule zoom nini? Ina maana bado watu wananunua magari ya 1992, duh kweli bongo ni dampo.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    dah maisha haya! gari ya miaka 20 iliyopita inauzwa milioni kumi na nane? dah kweli muda si muda tutageuzana!
     
  10. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Na nyie wabongo tengenezeni magari mkayadump ulaya, au Japani, au marekani. Ninyi mnajishughulisha na viwanda vya HIRIZI tu mnategemea nini!
     
  11. K

    Kompyuta Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu tayari nimeweka picha ingawa imebidi nimtumie jamaa tu kwavile mwenyewe niko safarini lakini nadhani itakuwa imekidhi haja japo kidogo.

    Asanteni sana
     
  12. K

    Kompyuta Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa tayari thread imekuwa updated kwa picha na Gari bado ipo na maelewano pia yapo kwa anaeihitaji.
    Mnakaribishwa.
     
  13. K

    Kompyuta Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nakumbushia tu kwamba gari bado ipo na maelewano yapo kwa yoyote ambae yupo interested just PM me au tumia number niliyoweka kwenye bandiko. Natanguliza shukrani zangu na nawashukuru sana.
     
  14. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,786
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuuu mbona hizi picha ni za mwaka 2007 na gari unasema imeingia hivi karibuni au picha zimekuja kwenye gari
     
  15. K

    Kompyuta Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu labda aliepiga picha ni setting mbovu ya camera yake tu (aliepiga hizo picha sio mimi binafsi) lakini paperworks zote za gari kuingia nchini zipo na kama za bongo huziamini hata za nje ya nchi zipo ukizihitajia. niko honest sana kwa hili wala ondoa shaka mheshimiwa. Asante sana kwa concern yako.
     
  16. K

    Kompyuta Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii gari bado ipo na kutokana na waliokuja kuomba kwamba ushuru wa kuvusha umepanda niipunguze, nimeamua kuipunguza bei mpaka milioni 15, lakini hiyo itakuwa bei ya mwisho kwavile wateja wa chini ya hapo tayari ninao ila haitonilipa. Ambaye yupo interested apige namba ya hapo juu au hata anaweza kuniPM kama walivyofanya baadhi ya wadau hapa. natanguliza shukrani. bei ya mwisho ni 15. Asanteni sana na mbarikiwe
     
  17. K

    Kompyuta Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii gari tayari imeshauzwa kwa wale walioniPM nawanaoendelea kuniPM , asanteni kwa kuonesha interest. Labda kwa sasa ninayo Mitsubishi Fuso, nitaweka picha karibuni bei ni Milioni 30 na ipo kule kule Zanzibar, imeingia nchini na haijatumika tangu iingie nchini. Nawashukuru sana
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Haya mkuu umesomeka
     
Loading...